ประกาศถึงพลพรรค Si - Lทุกท่าน......

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย SiTh_omac, 30 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    สืบเนื่องจากงาน meeting เดือนมค.ที่ผ่านมา กระผม นายกตและป๋ากวาดได้สุมหัวกันและได้ข้อสรุปออกมาว่า

วันพฤหัสฯที่จะถึงนี้ (31/01/08) เราจะไปนอกรอบกันที่ร้าน Wine Bride ซอยหลังสวนนะครับ

ง่ายที่สุดก็ขับมาทางถนนสุขุมวิทหันหัวมาทางห้างเซ็นทรัล ชิดลม

แล้วมาเลี้ยวเข้าซอยหลังสวนบริเวณตรงข้ามห้างฯ(ต้องขับชิดซ้ายสุดไว้)

ท่านใดสนใจโทรหาผมได้นะครับที่ 08-1311-3545
    :D:D:D

2. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    แล้วเจอกันครับ ^^

3. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
  4. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    เหอะ รถจะเสร็จม่ะว่ะเนี่ย

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ต้องดูไอ้ตัวเล็กอะ

6. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    ดูหญิง ดูหญิง ดูหญิง ดูหญิง ดูหญิง ดูหญิง ดูหญิง ดูหญิง ดูหญิง ดูหญิง ดูหญิง ดูหญิง ดูหญิง ดูหญิง

ก๊ากๆๆๆ

7. SiTh_omac

795
    11
    0
    พรุ่งนี้เจอกันเน้อท่านทั้งหลาย.....อิอิ จะดูแต่สาวเลยเหรอลูกเพ่

8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ฮือๆ...ทำไมตู ต้องอดไปด้วยอ้า......เม้ง ถ่ายรูปมาฝากด้วยน่ะ

9. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    เก็บรูปมาฝากด้วยนะครับ...^^

10. SiTh_omac

795
    11
    0
    แล้วท่านทั้ง 2 ไม่ไปด้วยกันละจ๊ะ :D:D:D

11. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    สมาคม น้ำเยิ้ม น้ำเยอะ ออกลาดตระเวนกันสะแล้ว 555

12. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เฮ้ย !! ท่านประธานแก๊ง Si - L ไม่ได้ไปเหรอเนี้ย:D

ขับรถกลับบ้านปลอดภัยทุกท่านนะคะ อย่าเมาแล้วขับละ น้องสาวเป็นห่วง:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้