หาไม่เจอครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย BHON, 31 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BHON

BHON New Member Member

36
    0
    0
    ใครรู้จักร้านทำยางขอบกระจกบานหน้ามั่งครับหรือใครเคยทำที่ไหนราคาเท่าใหร่รบกวนบอกหน่อยครับเพราะมันเริ่มเปื่อยแล้วครับเดี๋ยวจะรั่วซะ

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

รู้แต่ทั้งคันนะคะ ทั้งหมดรวม VAT แล้ว 9904 บาท

อันนี้ราคาสักเมื่อปีที่แล้วนะคะ บานเดียวก็น่าจะถูกกว่านี้แน่นอนคะ:)

3. BHON

36
    0
    0
    เห็นราคาแล้วลมแทบจับแล้วติดที่ไหนมาครับ

4. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

พอดีเคยถามราคาไว้นะคะ ถ้าบานหน้าบานเดียวนี่ไม่แน่ใจเรื่องราคา

เอางี้นะคะ เดี๋ยววาไปถามที่อู่ให้เลย ว่าราคาพร้อมติดตั้งเท่าไหร่:)

5. BHON

36
    0
    0
    ขอบคุณหลายๆเจ้าสิใจดีแท้

6. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ของแท้เบิกใหม่ 2073 บาท ลด 10% แล้ว

ของเทียม ไม่มี ลองหาแล้ว ถ้า ใคร หาได้ก็บอกกันด้วยนะครับ

7. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    คิ้วกระจกบังลมหน้า 2,107 บาท ไม่รวม VAT ราคาที่ 0 นะคับ ไม่ลดด้วยดิ :p

Part No. 73150-S03-013

ปล. ไม่รวมค่าแรงเปลี่ยนด้วย :eek:

8. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    ตอนผมจะทำสี อู่แนะนำว่าไม่อยากจ่ายตัง ก็เอาหินมาทำให้กระจกเป็นรอยซะ ก็เลยทำซะ สรุปแล้วก็
    ได้เครมทั้งกระจก ฟิล์ม ขอบยางครับ หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้