มีของจากแดนอาทิตย์อุทัยมาส่งที่บ้าน...มาแกะพร้อมกันเลย

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย สามสิบยังแจ๋ว, 17 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เพิ่งมาสดๆร้อนๆ

DOHC TURBO RS ของเก่าถ้าแกะออกมาแล้ว พร้อมจำหน่ายนะคับ
    สภาพพอๆกับชุดใหม่เลย...ราคารบกวนโทรถามได้นะคับ 089-8148758 ปองคับ
    ของเก่าสภาพสวยจิงๆ...เรื่องสภาพและราคาโทรเช็คกับทางคุณหล่อได้
    ที่อยากเปลี่ยนเพราะว่า...ซื้อจากคุณหล่อมาแล้วแต่ของใหม่ดันมาอีก...แบ่งๆกันใช้คับ

1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    555............เอาเว้ย ....มากันใหญ่ละว้อย.....เจอกัน แหลมแท่นหวะปอง

ว่าแต่มันแดงเท่านี้ป่าววะปอง......5555 แซวเล่น

ชุดนี้จะประจำการในรถ กระผม เอง แหละ....5555
    ส่วนราคา มาแรงสมกับสภาพละครับพี่น้อง....อิอิยอม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มีนาคม 2008
  2. สวย....แหล่ม.....แต่ตังค์หมด

3. มันม่ายค่อยแดงอ่ะหล่อ...มานออกชมพูๆยังไงม่ายรู้

4. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    สวยดีคับ น่าล่อ 55555

5. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    โอย......ใจสั่น

6. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    555............ซะงั้น แล้ว ของพี่โจ้หละครับ.....ได้มายัง พี่
    เอามายลกันมั่งนะพี่โจ้ ซุ้ม......คนเดียวเลย น้า.......อยากเห็น

จะได้เทพๆ กัน ครบๆๆ ไป.........ครับพี่น้อง

7. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
    อยากมีกะเขามั้งอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้