มกรา ผ่านไป กุมภาก็มาถึง สุขสันต์วันเกิดเพื่อนๆเดือนกุมภาพันธ์

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 6 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    HAPPY BIRTH DAY
    สุขสันต์วันเกิดเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกๆคนนะครับ
    มีความสุขมากๆคิดสิ่ง1ประการใดขอให้สมหวังนะครับ

เดือนกุมภาพันธ์ มี คนเกิดพร้อมกันในวันเดียวกันหลายคนเลยนะครับ

คุณ เทน hivigo และ คุณ พงษ์ @PongMax ​

7 กุมภาพันธ์

คุณ ท๊อป Top_pilan และ คุณ โรส Feerose และ ผมเองครับ แมน BLITZ-MODEL​

9 กุมภาพันธ์ ​

พี่นุ nu_2l 10 กุมภาพันธ์​

คุณ อ๊อฟ wat_sak 12 กุมภาพันธ์

คุณ แป๊ป PAP 24 กุมภาพันธ์

:):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กุมภาพันธ์ 2008
  2. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0
    หล่อ รวย และที่ขาดไม่ได้ สุขภาพแข็งแรง ทุกๆท่านครับ สาธุ ^O^

อโรคยา ปรมาลาภา ...ความไม่มีโรคเป็นลาภอันประเสริฐ ฉันใด

วันใหนไม่ได้กินลาบ วันนั้นนอนไม่หลับ ก็ฉันนั้น - -"

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    รวยๆแรงๆและสุขภาพแข็งแรงกันทุกคนนะครับ....

4. ขอให้สุขภาพเเข็งเเรงทุกๆคนนะคับ คิดสิ่งใดก็สมปรารถนาคับ เเละเดือนนี้เป็นเดือนเเห่งความรัก ขอให้ชาวHILUX CLUBทุกคนสมหวังในความรักทุกๆคนนะคับ.....

5. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    สุขสมหวัง ร่ำรวยๆ ไม่เจ็บไม่จน HAPPY BRITH DAY ครับทุกๆท่าน

6. HAPPY BRITH DAY TO YOU .......................

7. สมหวังทุกประการ ในเดือนแห่งความรักนะครับ........

8. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    แข็งๆๆๆๆๆ(รถ)แรงทุกคนนะครับ ร่ำรวยๆๆ

9. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ไม่เจ็บไม่ไข้แข็งๆๆๆๆแรงๆๆๆๆกันทุกคนนะคับ

10. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    มีความสุขกันมากๆนะครับ.....:cool:

11. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    เทน hivigo และ คุณ พงษ์ @PongMax 7 กุมภาพันธ์
    คุณ ท๊อป Top_pilan และ คุณ โรส Feerose และ ผมเองครับ แมน BLITZ-MODEL9 กุมภาพันธ์
    พี่นุ nu_2l 10 กุมภาพันธ์
    คุณ อ๊อฟ wat_sak 12 กุมภาพันธ์
    คุณ แป๊ป PAP 24 กุมภาพันธ์

มีความสุขมากๆนะครับ

12. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    มีความสุขทุกคนน๊ะครับ สุขีสุขังคารูเด้อ

13. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ขอให้เพื่อนๆที่เกิดเดือนเดียวกับ...ผม..มีความุขมากๆๆๆๆๆ...คับ..

14. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ขอขอบคุณทุกท่านนะครับ สำหรับคำอวยพรฮะ

แล้วก้อขอขอบคุณพี่แมนด้วยนะครับ สำหรับกระทู้อันนี้

ใครเกิดเดือนนี้ส่วนใหญ่จะหน้าตาดีใช่ปะครับพี่ !!!!

5555+

-*- ถึงแม้ว่าผมจะเพิ่งเข้ามาอยู่คลับนี้ แต่ก้อรู้สึกอบอุ่นมากนะครับ -*-

15. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0
    ดีครับ แต่ยังดีไม่พอ เท่าเดือนมกราคม :D:D:D:D:D

16. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
    เบิทเดย์ๆๆๆ นะคับ มีความสุขมากๆเดินทางปลอดภัยนะคับ :D:D:D:D

17. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    Up!ยังไม่หมดครับ

18. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ช่วย...UP

19. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    มีความสุข มากมายๆๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้