R30 2ประตูนี่มีขายป่าวคับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย peppy, 18 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. peppy

peppy New Member Member

45
    0
    0
    คือว่าอยากได้อ่ะครับ

2. alexsonic

alexsonic New Member Member

59
    0
    0
    รถอะมีครับ แต่คงไม่ขายชัวร์ ได้ยินมาแบบนี้นะ ผมเองก็ยังไม่เคยเห็นตัวเป็นๆวิ่งเลย

3. o-bizaru

o-bizaru New Member Member

67
    0
    0
    ไครมีไว้เขาไม่ปล่อยง่ายๆหรอกคับ หายากโคตรๆ

4. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    ที่เคยมีข่าวลือ คิดว่าเมืองไทยมี 2-3 คัน ครับ

5. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ไม่รู้หละ....เจอใครขับ แจ้งตำรวจจับไว้ก่อน
    มีทะเบียนไม่มีทะเบียนไม่รู้.....ขี้อิจฉา...ถ้าไม่มีทะเบียน
    เด๋วเราหาทางไปประมูลเอา.........5555555...เลวได้ใจจิงๆๆเรา

6. khaigtr

khaigtr New Member Moderator

73
    1
    0
    ตามที่เพื่อนๆว่ามาครับ
    มี ไม่ขาย
    หรือถ้าขายผมว่า แพง มากกกกกกกกกกกก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้