ขอขอบคูณ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกๆท่านครับ สำหรับงานพูม่า สนามแรกของผม

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย GAZE SPEED, 3 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ สำหรับ ความรู้ คำแนะนำ กำลังใจ ที่ทำให้ผม ทั้งการปรับเซทรถ ตลอด4 เดือน การเรียนรู้สนามเบื้องต้น ผ่านสนามพีระ สนามนี้ไปได้อย่างปลอดภัย และ ถือว่าประสบความสำเร็จไปได้อีกระดับนึง แต่ผมจะพยายามไปให้ได้ไวกว่านี้ครับ

เป็นงานที่สนุกสนานมากๆ ทุกๆคน นักแข่งทุกๆท่าน รักและสามัคคี กันสุดๆ เป็นอะไรที่ประทับใจสุดๆ

แล้วครอบครัวนี้ก็ยังอบอุ่นเหมือนเดิม:D

ขอบคุณจากใจจริงครับ :D ว่าแต่ สนามหน้า เมื่อไรดีครับ อิอิ

2. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    """"""""

เทพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพ

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อืม.............
    ผมไม่ชอบมารยาทคุณ....... ตอนที่คุณเสียบในโค้ง S ครับ......

มันอันตรายต่อคนอื่นสุดๆ........ :rolleyes:

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    วันนี้เราแข่งขันกันแบบกระชับมิตร เป็นการฝึกทักษะในเบื้องต้นเท่านั้น
    แต่ถ้าจะขยับ ไป แข่งขันในระดับที่สูงกว่านี้ เราทุกคน ต้องมี
    ความเข้าใจและทักษะที่ ดีกว่านี้ ทุนทรัพย์ก้อถือว่าสำคัญ แต่ทั้งนี้แล้ว
    เราต้องคำนึงถึง ควมปลอดภัย ต่อตัวเองและเพื่อน ร่วมแข่งขัน
    เป็นหลัก ......อิอิอิอิ

5. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    BB เป็น ครอบ ครัว ที่ อบอุ่น BB ท เป็นไงอะคับ

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    มะรู้....

7. muhammatu

muhammatu New Member Member

286
    2
    0
    ครับ อบอุ่นๆ

8. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ...........................มิตรภาพที่อบอุ่น...............หาซื้อแถวๆก่อนถึงรามอินทราได้เยอะแยะไปครับ...........
    ขอขอบคุณ..........พี่โต้งสำหรับคำแนะนำ.................พี่เอplayboy ที่ขับรถมารับที่อู่มาพัทยา ครับ..........
    และพี่ๆน้องๆทุกคนที่ให้กำลังใจ

9. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ขอบคุณ ทุกท่านครับ ;)

10. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    ขออภัยในโค้งS1ด้วยครับ ขออภัยตาโอ้ต เนื่องจากการตัดสินใจที่ผิดพลาดของผมเอง เข้าใจผิด คิดว่าตาโอ้ต ยกให้แซงขึ้นไปก่อน ผมมะได้ตั้งใจครับ แล้วก็จะนำข้อผิดพลาดต่างๆกลับไปพัฒนาแก้ไข ในสนามต่อไปครับ

ขอบคุณพี่ๆทุกคนจากใจจริงครับผม

11. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ขอบคุณสำหรับความมีน้ำใจนักกีฬาของพี่ๆน้องๆทุกท่าน

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ยินดีด้วยกับนักแข่งทุกท่านและ ขอบคุณผู้ที่มาให้กำลังใจทุกคน
    งานมิตติ้งผ่านไปด้วยดี มีสมาชิกใหม่มาแจม ด้วย
    อยากให้มามิตติ้งเยอะ รถแข่งแยะ เลยครับ อิอิอิอิ งานหน้านะ...

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอบคุณมากครับ......อิอิ

14. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D สู้ สู้ ฮับ.................

โครงการ "รถแข่งกลับบ้านได้" ต้องดำเนินต่อ ครับ....

อิอิ
    :D

15. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ
    ขอบคุณ พี่โป้งที่เป็นธุระเรื่องเครื่องดื่ม นมต่างๆ
    ขอบคุณบุ๊งบิ้ง ที่พามาส่งกรุงเทพ
    ขอบคุณ พี่ๆทุกคนที่ช่วยกันทำรถ.......ให้น้องๆ

16. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    อบอุ่นมากครับ ใครไม่ได้เข้ามาสัมผัส ไม่รู้หรอก ผมรักพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนมากครับ ขอบคุณตลอดเวลา 3 วัน รวมถึง
    ความห่วงใยสำหรับเมื่อคืนด้วย ประทับใจมากครับ

17. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    ว๊าว ๆ ๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รักกัน ดี จัง ผม ละปลื้ม จิง ๆ ๆ ๆเลย

18. GUSJUNG_RT

GUSJUNG_RT New Member Lady Member

100
    2
    0
    :D:D:D

19. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ............................อิอิ...........................ไม่ต้องห่วงครับผมเลยเรียกที่นี่ว่าครอบครัวไงครับ

20. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบ ไม่ต้องใช้รถยก รถลาก อิอิอิ

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

22. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    กลับมาจัดการนยก เกียร์ออกมากองที่พื้นเรียบร้อยเลยครับ :D

23. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

24. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :D:D:Dขอบคุณทุกท่านที่สร้างความสนุกสนาน:D:D:D

25. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สนามหน้า เจอกัน...อิอิอิ....

26. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    เกือบลืมครับ ที่ผมได้ไปวิ่งวันแข่งได้ ต้องขอบคุณ เทพโอ้ต มากๆ เลยครับ

ที่โทรมาปลุกผมตื่นจากที่นอน 555 อยากจะบอกว่า รีบไปสนาม น้ำยังไม่ได้อาบเลยครับ อิอิ

ใครมีภาพถ่ายตอนกระโดดน้ำลงสระ บ้างไหมครับ อยู่กล้องครายอ่า

27. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    ผมอยากเห็นภาพมนุษย์พุง กะ ชายงามริมสระ อิอิ

28. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    กิกิกิ...

30. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้