พี่ๆครับหางหลังรถพี่เจทนี้ทรงอะไรครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย varamart, 7 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. varamart

varamart New Member Member

146
    9
    0
    ยังพอจำกันได้ไหมคับว่าหางหลังรถพี่เจทใช่ของ dc2 ป่าวคับ หรือว่าทรงอะไร ท่าใช่ที่ไหนทำเนียนๆคับ

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เท่าที่ทราบเป็นหางหลังทรงสูงของ Honda Access คับ ถ้าสนใจลองไปดูในกระทู้ซื้อขาย บอร์ด EK ดูนะคับ มีพี่เค้าขายอยู่เป็นไฟเบอร์หล่อจากงานแท้คับ

3. Blackcoupe

Blackcoupe New Member Member

141
    7
    0
    อยากได้หาง Mugen แบบพี่ tank อ่ะ :) :)

4. Silver@Si

Silver@Si New Member Member

60
    2
    0
    ทรงสูงของ ek 4 ประตูเป็นของ honda access ครับ :)

5. รองทรง ครับ

6. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ทรงสูง ติดติ่งเคฟลาร์

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ทรงศักดิ์ครับ

8. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
  9. TankEk

6,091
    562
    0
    อยากได้ฝาแดงเเบบน้องซีงะ:D:D

10. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    งั้นพี่แทงค์ ก็เอาหางหลังให้ซี ซีก็ให้ฝาแดงพี่แทงค์:eek:

11. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    แล้วทั้งคู่เบื่อเมื่อไรเอาทั้ง 2 อย่างมายกให้ผมก็ได้นะครับ :D:D

12. TankEk

6,091
    562
    0
    555 เป็นความคิดที่ดีนะคับ น่าสนใจ

13. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

แหละพอพี่สิทขับไม่ไหว ก็ยกรถทั้งคันมาให้น้องวาเลยละกันนะ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้