อยาสอบถามเรื่อง พวงมาลัยพาวเวอหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย homelouis, 3 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. homelouis

homelouis New Member Member

6
    0
    0
    คือว่า ผมมี NV ตัวแวน SGX อยุ่ละคือว่าผมอยากถามว่า
    ถ้าใส่พาวเวอไป แล้ววิ่งซัก ความเร็ว 100+ เนี่ย พวงมาลัยมันจะมีอัตราทดรึป่าวพวงมาลัยมันจะเบาไปมั้ยหละครับ ผมเสียวแบบว่า มือไปโดนนิดนึงมันจะไปเลยอะครับ ผุ้มีประสบการณ์ช่วยทีน่ะครับ คือมีตัวพาวเวอแล้วแต่ยังไม่กล้าใส่
    รบกวนด้วยครับ :)

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ไม่มีผลคับพวงมาลัยยังคงเหมือนเดิม
    มันจะเบากว่าพาวเย่อขึ้นนิดนึง
    แรก ๆ อาจไม่ชินครับ
    พอหลังๆ ก็ชินครับ

3. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ตามนั้นครับ

4. homelouis

homelouis New Member Member

6
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ ^^

5. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    พาวเย่อดีฟ่า นะพี่ว่า ไม่อ้วนด้วย แถมมีกล้ามอีก อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้