ด่วน.................

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 23 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ฝากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆท่านใดต้องการอุปกรณ์ตกแต่งประดับยนต์สั่งได้น่ะครับพี่น้อง ราคาพิเศษพร้อมส่งให้ถึงที่จ้า อิอิ :cool::cool:

2. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    มีแคม HKS องศา 272 ใส่กับเครื่อง 2JZ-GTE ปะครับ อิอิอิ

3. mayuct

941
    4
    0
    0.0 ซ่ะงั้นน่ะ

4. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    เมย์ ลองหาสปอยเลอร์ หลังคาของ Custom ให้ผมหน่อยซิ
    ถ้ามีขอราคาก่อนนะ จะได้ขออนุมัติค่าใช้จ่ายได้ถูก

5. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    มีอีตัวป่ะ....(ตัวดูดไอติมอ่ะ)

6. mayuct

941
    4
    0
    กำ สั่งกันแต่หล่ะย่าง - -* ของป๋าผมไม่รู้ว่าจะมีหรือเปล่าน่ะครับแต่ถ้ามีมันจะเป็นงานดิบน่ะครับ ยังไงเดี๋ยวผมจะลองเช็กดูให้น่ะ

7. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    มีแผ่นปะหม้อขายป่าวน้าเอา1โหล...จาเอามาปะตู้น้อยซะหน่อย..อิอิ

8. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    เห็นสั่งกันแล้ว ไม่อยากสั่งตามเลย ว่าแต่มีล้อ5ก้าน nismo ขายป่าวจะเปลี่ยนใส่รถตู้คันเก่งหน่อย เอา สีขาวนะ

9. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    พี่เมล์ มีนักศึกษาหุ่นดีๆน่ารักๆ มาประดับรถไหมคับ จัดมา1คน

10. mayuct

941
    4
    0
    พอเลย จบข่าว โหสั่งกันแต่หล่ะอย่าง ตูหล่ะเซ็งเลย

11. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    มีกันสาดติดรถผมมั่งไหมค๊าบบบ
    ขอถามราคาดูก่อน
    ยังม่ะมีตังซื้อ อิอิ
    น้ำมันมานแพงเก็บตังไว้เติมก่อนดีก่า

12. san leo

760
    2
    0
    เมย์ เอากระเพรา ไก่ ไข่ ดาว 1 จาน ส่งวันมิตติ่งน่ะ...อิอิ

13. RESCUE >>> 338

RESCUE >>> 338 New Member Moderator

80
    1
    0
    อยากได้สเกริต์รอบคันอ่ะครับ

14. mayuct

941
    4
    0
    + + พี่pep ครับกันสาดไม่มีเลยครับ ตอนนี้ของแต่งรถตู้มีแต่ของ d4d ซ่ะส่วนใหญ่อ่ะครับ ของhiace ก็ประปลายครับ มีครอบกระจกมองข้างของcustom รุ่นของป๋า เป็นชุปโครเมี่ยมอ่ะครับสนใจไหมท่าสนเดี๋ยววันมิตติ้งเอาไปให้คร้าบบ ราคาพิเศษ อิอิ

15. nai_tot

471
    5
    0
    อ่านทีแรกว่าจะเอามาให้ดีใจแทบตาย พออ่านจบ :confused: ยังไงก็ติดมาด้วย
    เพื่อโดนใจ ขอบคุณไว้ก่อนนะจ๊ะ :p

16. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ขอบคุณครับ

สงสัยผมจาต้องหัวช่างอีกแล้ว
    เอารุ่นอื่นมาตัดแต่งแปลงใส่

17. mayuct

941
    4
    0
    ได้ครับป๋า เดี๋ยววันที่9จะติดไปให้ดูน่ะคร้าบบบบ

18. MooBaby

MooBaby New Member Member

2
    0
    0
    ฝาครอบมือเปิดประตูหลัง ไฮเอชมีป่าวคับ ที่เป็นโครเมี่ยมอะคับ

19. mayuct

941
    4
    0
    เดี๋ยวผมเช็คให้น่ะครับพี่ moobaby ยังไงทิ้งเบอร์ไว้น่ะครับเดีญวผมโทรกลับไปบอกครับ

20. nu mam

nu mam New Member Member

49
    0
    0
    คอลโซล แวนจูรี่ มีป่ะ จาใส่ D4D

21. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    มี URVAN ขายเปล่าครับ เอาแต่รถไม่เอาเครื่องนะจ๊ะ

22. mayuct

941
    4
    0
    มีรถผมเนี๊ยะแหละ 555+ แสนห้าเอาไปเลย อิอิ

23. san leo

760
    2
    0
    ขาย เวฟ 125 คันสีเขียวป่ะ...พอดีจาลงใต้ เอาไปทำคาร์บอม หน่อย...อิอิ

24. mayuct

941
    4
    0
    ไม่คุยด้วยแล้ว งอน แต่ล่ะกันแงงงงงงงง

25. san leo

760
    2
    0

555....คนตัวพอง งอนๆ ....น่ารักๆๆๆ:D:D:D

26. mayuct

941
    4
    0
    โอ้โห..... ไม่อ้วนมั้งแล้วปายยย

27. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    อยากได้วัด Boot อ่ะ ก่ะวัด Volt digital

28. toyz2809

toyz2809 New Member Member

106
    1
    0
    จาเอาอารายไปซุกในคาเมโอสุดรักดีนะ
    พี่เมมีสาวๆมาขายป่ะเอามาปล่อยก้อได้เด๋วผมเก็บเอง

29. mayuct

941
    4
    0
    + +

30. nai_tot

471
    5
    0
    เฉพาะ เจ้าของรถก็เต็มรถแล้ว.........ฮิๆๆๆ ป๋าล้อเล่น นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้