สอบถามครับ ใครเคยว่างเครื่อง หรือทำรถกับอู่ TROOPS SERVICE ที่อยู่ สุขุมวิท 101/1 บ้างครับ เป็นยังไง

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย RIN & NUT, 20 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RIN & NUT

RIN & NUT Guest

0
    0
    0
    สอบถามครับ ใครเคยว่างเครื่อง หรือทำรถกับอู่ TROOPS SERVICE ที่อยู่ สุขุมวิท 101/1 หรือป่าวครับ

คือกะจะว่างเครื่องที่นี่

อยากทราบว่า

ฝีมือเป็นยังไงบ้าง รับผิดชอบงาน น่าไว้ใจได้ แล้วมีข่าวไม่ดีมาบ้างหรือป่าว

ใครเคยใข่บริการ หรือพอทราบรบกวนให้ข้อมูลด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

2. NaObi_RB only

NaObi_RB only New Member Member

55
    5
    0
    ลองเข้าไปสอบถามเลยคับ........พอใจราคาก็ทำเลย พี่วิทย์ใจดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้