[[ ประกาศวันมิตติ้งเดือน ม.ค 51จร้าสาวๆ ]]

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย puphe, 17 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. puphe

puphe New Member Lady Member

309
    8
    0
    โทดทีค่ะ
    เดี๋ยวนัดวันและสถานที่
    ่อีกทีค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มกราคม 2008
  2. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    ไว้พี่โทบอกอีกทีนะจ๊ะ (มีนัดเหมือนกันอ่ะ)

3. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    จัดไปอย่าให้เสีย 555+

4. @~Nu_pinne~@

@~Nu_pinne~@ New Member Lady Member

214
    12
    0
    ปิ่นต้องขายของอ่ะดิ แต่เดี๊ยวโทรหาอีกทีนะ

5. soda_zaa

soda_zaa New Member Lady Member

254
    1
    0
    ปายด้วยจิคะ....หายไปนานเยย..555+

6. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    จัดปายๆๆๆ ไว้เจอกันนะจ๊ะ

7. Sssy Moly

Sssy Moly New Member Member

268
    4
    0
    ไปไม่ได้ ง่ะ ติดกางร่ม งาน พีระ อ่ะ อดปายยยยยยยยยยยยยยยย

8. puphe

309
    8
    0
    วันศุกร์จะสรุปรายชื่ออีกทีนะ
    ห่างหายกันไปนาน
    มาเยอะๆนะค่ะ
    แล้วเจอกันนะค่ะสาวสวยทุกคน

9. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    ด.ญ.นุ่น ติดภาระกิจ @ พีระค่า..

10. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    คนไปเยอะจัดเลยนะเนี้ยะ.....

11. puphe

309
    8
    0
    ผิดหวังจัง

12. Sssy Moly

Sssy Moly New Member Member

268
    4
    0
    มา เมา ร้าน กรู ที่ชบา อตก. มา เลยยยยยยยยยยยยยยยยยย

13. ^_^BoY^_^

^_^BoY^_^ New Member Member

124
    5
    0
    อ่านเเล้วเศ้ราอ่ะ ???
    สู้ๆ คับ ....... เก็บความตั้งใจไว้อีกนิดน่า ..
    คนเราอยู่ได้ด้วยความหวังนี่นา .......... อิอิ

14. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    ตกลงใครไปกันบ้าง เอารูปมาแบ่งดูมั่งดิ..... ( แบบว่า ไม่ได้ไปไหนเลย)

15. puphe

309
    8
    0

มิตติ้งครั้งนี้ยกเลิก เพราะว่าสมาชิกติดธุระกันซะส่วนใหญ่ ก้อเลยเอาไว้นัดมิตติ้งเดือนหน้าค่ะ

16. mizs_oum

mizs_oum New Member Lady Member

6
    1
    0
    ขอ สมาชิคใหม่ไปด้วยคนได้ มะอ่ะ

17. แฟนคุณชายก้อง

แฟนคุณชายก้อง New Member Lady Member

23
    1
    0
    Meeting จะอีกทีวันไหนคะ อยกไป ๆ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้