ผิวลอก ๆ ๆ ๆ ๆ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Emporio, 6 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    หลังจากกลับมาจากพีระ เอาแต่นอน และซ่อมรถ ยังไม่ได้แกะสติกเกอร์ออก
    เมื่อเช้าเพิ่งได้แกะ ผิวลอกครับพี่น้อง ออกมาเป็นแผ่นเลย :cry:

ผิวลอก ๆ ๆ ๆ ๆ :cry: :cry: :cry:

ประธานฝากข่าวมาว่าตารางตำแหน่งและเวลาของแต่ละคน
    จะเอามาโพสให้ในอีกไม่กี่วัน สำหรับรูปเดี๋ยวคงมีคนทยอยลงมาเรื่อยๆ
    ตอนนี้คงยังเหนื่อยๆกันอยู่ ใครที่จะลงรูปก็เลือกลงเฉพาะรูปที่เหมาะสมนะครับ

เสียใจกับบอยด้วย ขอให้รถทำเสร็จไวๆและกลับมาวิ่งกับเพื่อนๆเหมือนเดิมนะ

2. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    :cry:ลอกเหมือนกันครับพี่น้อง
    เซ็งสุดๆ จบสนามสุดท้ายของปี
    คงต้องมีทำสีใหม่ทั้งคันแน่ๆ:cry:

:)cry:ซึ้งเพื่อนจัง:D)

3. rollinbabyoil

rollinbabyoil Member Member

48
    1
    8
    แผงประตู ซ้าย ผมก็ ลอกเหมือนกัน เหอๆๆ:cry::cry:

4. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    นายหนุ่มจงใจลอกสีเปล่า กะว่าลดน้ำหนัก สนามหน้าจะเอาคืน EMC อิอิ
    ส่วนเจ้าสำนัก DWS ประกาศมาแล้วว่าครั้งหน้าจะหาชุดใหญ่ไปลง
    สนามหน้าสงสัยสนามจะเดือด ...

5. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    นู๋ไม่รุ้ นู๋ เมา

6. PALM@ARCH

341
    2
    18
    ข่าวล่ามาไวครับ:D
    นายทุน DWS เข้าที่ 4 เริ่มสนุก บอกเกียร์ออโต้เร่งไม่ขึ้น
    สั่งลุยแล้วครับ (เทพมันหลอกล่อสำเร็จแล้ว ^_^)
    สนามหน้าคงสนุกมาก...ชอบครับชอบ
    พัฒนาไปพร้อมๆกันเนอะพวกเรา

**ขอชมหนุ่มออกอากาศหน่อยครับ**
    เด่วนี้หนุ่มขับดีมากๆทั้งจังหวะ และหัวใจครับ
    ไล่จี้แทบตายไม่มีแกว่งเลย
    ^_^ ชอบครับชอบ สนุกดีครับ

7. rollinbabyoil

rollinbabyoil Member Member

48
    1
    8
    แหม่ ไม่ขนาดนั้นหลอกพี่ เขินนะเนี๊ย :eek::eek:

8. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    จะไม่ให้ขับดีได้อ่ะพี่ปาล์ม ก็เล่นเปลี่ยนกล่องทุกสนามเลย ฮ่าๆๆๆๆๆ
    ปล. สนามหน้าสงสัยได้กินข้าวฟรีแหงม กร๊ากๆๆๆๆ

9. PALM@ARCH

341
    2
    18
    อิอิ..ความลับแตก
    มีไรดีๆแนะนำมั่งน้า 555+

10. Emporio

377
    35
    28
    เปลี่ยนกล่อง .... ระวังๆกันหน่อยนะครับพี่น้อง

11. amprec

amprec New Member Moderator

22
    0
    0
    วันไหนกล่องไหม้ขึ้นมา ก็ระวังทั้งรถทั้งคนนะ เด๋วจะไม่มีเหลือให้ใส่กล่อง

12. PALM@ARCH

341
    2
    18
    :p:p:p

13. Wit-chinjang

Wit-chinjang New Member Member

189
    2
    0
    อืม...กล่องของวิทโคตโหดเลยอ่ะจูนงัยก็ไม่ได้ซักที รุ่นนี้สงสัยงดจูน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้