ของฝากจาก Hongkong: รูปรถแต่งในเมืองฮ่องกงงง!~~

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Blackcoupe, 10 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Blackcoupe

Blackcoupe New Member Member

141
    7
    0
    พอดีเมื่อวานก่อนมีโอกาศได้ข้ามฝั่งจาก Shenzhen ไปเดินเล่น Hongkong เจอรถจ๊าบๆเยอะแยะ มีทั้งที่จอดอยู่นิ่งๆให้ถ่าย วิ่งย่องๆ หรือรถติดอยู่เลยถ่ายมาได้บ้าง แต่พวกเสียงมา "แป๊ดดดดดดดดด" แล้วก็หายไป จนผมควักกล้องออกมาไม่ทันก็มีอยู่หลายคันอยู่ เอาเป็นว่า คราวนี้ลองดูกันขำๆก่อนนะคับ agdsag agdsag

DC5 คันนี้สวยมากๆ ถ่ายๆอยู่ 2-3 รูปเจ้าของมายืนข้างๆรถ ผมก็บอกเขาว่ารถสวยดีนะ เจ้าของใจดีมากคับเปิดรถให้ดูด้วย อายุนี้ลุงๆแล้วนะเนี้ย ddd

เจ้าของไม่อยู่ 2-3 คันนี้ ฮุๆๆ

ผมไม่ค่อยเคยเห็นเลยคับ แต่ว่ามันแปลกดีนะ WRX Wagon ตูดโด่ง

Pink EK4 หวานมาก

EP3 คันนี้ bodypart เต็มๆเลย

Skyline กระจกใสปิ๊งงงง เจ้าของรถคาบบุหรี เปิดกระจก เท่ห์ระเบิด มี skyline มันดีอย่างนี้นั้นเอง

CRX แว๊บบบ ผ่านไป

Euro R คับ

MX-5 หน้าร้านข้าวต้ม

หมดแล้วหวังว่าจะ Enjoyนะคับ!~~

2. varamart

varamart New Member Member

146
    9
    0
    ขอบคุนสำหรับรูปสวยๆคับ ชอบ DC5 ที่สุด สวยมากกก

3. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    มี si ผ่านตามั่งไหม วันหลังเอามาอีกนะครับสวยดี

4. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    เจ๋งไปเลย อิอิ
    ขอบคุณครับ

5. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    งาม ๆ ทุกคัน ขอบคุณหลายเด้อ

6. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    รถสวยๆทั้งนั้นเลย เห็นแล้วอยากไปอีกจัง

7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
  8. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    ไปถ่ายรูปใช่ไหมเนี๊ยะ ไม่ ช๊อปปิ้งเหรอ คนเราชอบรถจิงๆ 55555 วันหลังถ่ายญิงมาด้วยจิ

9. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    เยี่ยมไปเลยครับ

10. keith

keith New Member Member

4
    0
    1
    อยากมี skyline มั่งจัง ฮิฮิ

11. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ชอบ Im wagon ครับ

12. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    ขอบคุณมากครับสำหรับรูปสวยๆ ว่าแต่ไปคราวหน้า ขอรูป ญ ด้วยล่ะกันนะครับ

13. tum_190

tum_190 New Member Member

60
    1
    0
    สุดยอดครับ............วันหลังมาใหม่นะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้