อยากถามพี่ๆถึงเรื่องกระจกหน้า

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย โจCoupeดำ, 11 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    คือผมอยากทราบว่ากระจกบานหน้า ตรงแทบบนมันจะมีแทบสีเขียวๆเข้มๆ นั่นมันคือกระจกแบบ safety รึป่าวครับ พอดีผมไปติดฟิมล์มาใหม่ คอนแรกผมนึกว่าเป็นฟิมล์ เน่าเลยคับ มันคนละสีกันเลย:cry:

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

รถเราเป็นกระจกแบบ 2 ชั้นนะคะ ไม่รู้เค้าเรียกกระจก Safety รึปล่าวนะอันนี้ไม่แน่ใจ

ถ้ามันคนละสี ก็ลองตัดสติกเกอร์สวยๆมาคาดหน้ากระจกเลยสิคะ อาทิเช่น MUGEN หรือ SPOON

เท่านี้ก็ไม่มีใครเห็นว่ากระจกรถพี่คนละสีแล้วละคะ ลองดูละกันนะคะ:)

3. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    ขอบคุณคับ

4. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ไม่เป็นไรจ้า ยินดีตอบให้เสมอคะ:)

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    แอบมาดูเค้าคุยกัน2คน อิอิ

6. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

อ่านะ...เค้ามาทำหน้าที่ Moderator ที่ดีต่างหาก ฮาๆๆ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้