GREDDY

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย boy-Cola, 12 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy-Cola

boy-Cola New Member Member

7
    0
    0
    อยากรู้ว่า greddy 05 18G ใครรู้ นิสัย บ้างครับ ช่วยบอกที แล้วราคา ค่าตัวอยุ่เท่าไหร่ครับอืม ถ้าเทียบกับ k26 จะเป็นอย่างไรคัรบ ใครเชียรอันไหนครับ

2. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ตอนนี้พอจะมีใครทราบ SPEC TURBO GREDDY TD05H-18G ป้ายฟ้า ตัวนี้หรือเปล่าครับพอดีไปเจอชุดคิดอะครับอยากทราบว่าทำแรงม้าเท่าไหร่อะครับต่างจาก 06-20G มากเปล่าครับเห็นราคาพอๆๆกันแต่ว่าต้องทำชุดเฮดใหม่ทั้งหมดอะครับ

3. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    ใหญ่กว่า evo นิดนึงนะผมว่า

4. Me'

Me' New Member Member

15
    1
    0
    จองแล้วไม่ใช่หรอถามทำไม 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้