เกจ์วัดรอบเสียครับ แนะนำที่ซ่อมหน่อย

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย pumkinseeds, 17 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    เกจ์วัดรอบเสียครับผม มันเด้งขึ้นเด้งลง ดึ๋งดั๋งๆ มาก เลยไม่รู้ว่าซ่อมที่ไหนอ่าครับ อ้อ แล้วพี่ติ่งนี่รับเปลี่ยนลูกหมากหรือเปล่าครับ รถผมลูกหมากไปแล้วอ่ะครับ คู่หน้าอ่าครับ อยากทราบราคาด้วยครับผม ขอบคุณพี่ๆมากครับ

จน จ๊น จน :cry:

2. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ถ้า ราคา เรือนไมล์ ของ ใหม่ (เก่าญี่ปุ่น เก่าบ้านเรา)

ราคา นี่ พัน ก่า ๆ ครับ พี่น้อง

เรื่อง ซ่อม นี่ ยังไม่เคย ทำ

แต่ พอ ทราบ ว่า มี คน รับซ่อม ครับ

3. kopter1997

kopter1997 New Member Member

13
    1
    0
    เห็นว่ามีที่ซ่อม คุณบอย กฤษณ์ แนะนำไว้ แถว ๆ แจ้งวัฒนะ ใต้ทางด่วน 0894426300
    ผมโทรไปแล้ว เมื่อวานนี้ เขาบอกว่าซ่อมได้

ผมก้อจะลองไปดู week หน้า ถ้าคุณ pum...... ไปมา รบกวนแจ้งผลด้วยครับ

4. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ซ่อมไม

5. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    ครับผม ขอบคุณครับ แล้วจะติดต่อไปครับ

6. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0

นั่นอ่าดิ ? :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้