ใครมี Need ภาคใหม่

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Rush_OverSize, 16 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    ใครมีไร้มาขายบ้างนะครับ:cool: :cool: :cool:

2. HONDATA .. ON'

HONDATA .. ON' New Member Member

52
    0
    0
    เมืองไทยน่าจา ประมาณ ปลายเดือนนี้นะคับ

แต่เมืองนอกออกแล้วคับ

3. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    อยากเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    อยากเล่นจังเลยอะ

5. cyberlek

cyberlek New Member Member

21
    1
    0
    ตามกำหนดการทีแรกบอกว่า 16 พ.ย. ตอนนี้เลื่อนไปเป็น 22 พ.ย. แล้วครับ ข้อมูลจากร้าน Zest

อ้อ....ตอนนี้มีให้โหลด(ตัวเต็ม)อยู่จากเวบพวก บิททอเร้นท์อ่ะครับ แต่มีปัญหาอยู่นิดนึงครับ คือ เอามาจากแผ่นแท้เวลาเล่น เครื่องมันจะหาแผ่น ทำให้ต้องใช้พวกโปรแกรม Alcohol อ่ะครับ

ใครอยากโหลด อยากลอง เข้ามาถามได้ครับ

6. pae_bmw

pae_bmw New Member Member

631
    0
    0
    อยากเล่นแต่เล่นไม่ได้ สเปกเครื่องไม่ถึง

7. JBP Underground

JBP Underground New Member Member

16
    0
    0
    อยากเหมียนกัน...
    แต่มะมี Skyline ให้เล่นง่า...

8. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0
    มีอ่ะครับ ได้มาและ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้