ได้แผ่น D1 มาแล้วครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Backpressure, 3 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Backpressure

Backpressure Member Member

109
    1
    18
    ซื้อที่เดอะมอล์บางกะปิอะครับ
    ร้านตรงประตูหลังที่จะออกไปตะวันนาอะครับผม :)

2. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
  3. ของผมก็ได้มาจากที่นี่เหมือนกันคัรบ

4. ARTWOOD

ARTWOOD New Member Member

198
    6
    0
    D1ใหม่หรือเปล่า

5. Backpressure

109
    1
    18
    หน้าปกเป็น รูปอิมตาเหยี่ยวอะครับ

ไม่ใช่ครับเกมนี้ของเครื่อง Play อะครับผม

6. anubong

anubong New Member Member

368
    2
    0
    ภาคล่าสุดแล้วครับ 2005

แต่รู้สีกเหมือนกับว่าจะบังคับยากขึ้นนิดหน่อยครับ

7. ARTWOOD

ARTWOOD New Member Member

198
    6
    0
    ต้องลองไปดูหน่อย

8. D4D

D4D New Member Member

2
    0
    0
    ไปซื้อได้ที่ไหนมั่งอ่าคับ

9. D1 คืออะไรเหรอครับ แบบว่าอยากรู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ
    ขอบคุณอย่างสูง

10. pae_bmw

pae_bmw New Member Member

631
    0
    0
    เป็นการแข่งดริฟท์อะ...

รายการนี้ญี่ปุ่นเค้าเป็นคนจัด เป็นคนเริ่มต้น แต่ไม่รู้ว่าทำไมต้อง D1

แก้ไขล่าสุด: 5 พฤศจิกายน 2005
  11. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    รู้สึกว่า D จะย่อ มาจาก Drift มั้ง ส่วน 1 นี่มะรู้ คงความหมายเดียวกับ F1 ไรพวกเนี้ย

12. RED_SUN

RED_SUN New Member Member

181
    1
    0
    ดีคับ

13. D4D

D4D New Member Member

2
    0
    0
    พี่คับจะไปซื้อได้ที่ไหนมั่งคับ ซีคอนมีไหมคับ อยากเล่นมากๆคับ

14. slow-fobia

slow-fobia New Member Media

327
    6
    0
    สามสี่วันที่แล้วไปคลองถมไม่มีเลยครับ เค้าบอกว่าของขาดอ่ะ

15. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    ดีคับ ตามหามานานละคับ อยากเล่นมาก ๆ ที่เชียงใหม่ไม่มีขายเลยอะคับ

16. Azzy

Azzy Guest

0
    0
    0
    เกม D1นี่ รถอะไรบังคับง่ายสุดครับ เพราะเพิ่งได้แผ่นมายังเล่นไม่เป็นครับ

17. !!

!! Guest

0
    0
    0
    อยากทราบที่มาบุญครองหรือคลองถมมีขายหรือป่าวครับ

แล้วก้อรถเป็นแบบใหม่เลยหรือป่าวครับ

มีรายละเอียดเป็นไงช่วยบอกด้วยก๊าบบบ

ขอบคุนก๊าบบบ

18. AE86

19. slow-fobia

slow-fobia New Member Media

327
    6
    0
    วันนี้ไปคลองถมเซ็นเตอร์มา....มันก้อยังไม่มีอีกเช่นเคยฮะ

20. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    D1 น่าจะหมายถึง Drift Number One มั้งงับ

อยากเล่นเหมือนกันอ่ะ แงๆๆ

21. jack_wing

jack_wing New Member VIP

670
    1
    0
    ภาคนี้พอเล่นไปเรื่อย จะมี มูวี่ให้ดู เจ๋งมากเลยคับ มีตอนkazama ดริฟs13 แบบคร่อมประตูด้วย สุดยอดเลยคับ ส่วนของผมซื้อแผ่นจาก the mall บางกะปิคับ

22. jack_wing

jack_wing New Member VIP

670
    1
    0
    รถมีใหม่ๆหลายคันเลยคับ

23. AeeY

AeeY Member Member

65
    1
    8
    มันมีแบบของ คอมมั้ยคับ

24. JRW

JRW New Member Member

9
    1
    0
    D1 = Professional Drift คับ
    Drift Tengoku = Amature Drift คับ

แบบว่ามันยังมีเหลืออยู่ป่าวอะคับ ยังไม่ได้ซื้อเลย

25. BEZY BZ MAGAZINE

BEZY BZ MAGAZINE New Member Member

55
    0
    0
    ที่พูดๆๆกันนี่หมายถึงแผ่น คอม หรือ แผ่น ps2 ครับ ถ้า แผ่น ps 2 ไปซื้อได้ที่เดอะมอลบางแคครับ เพิ่งได้มาสดๆๆเลย ไปหามาหลายที่แล้ว เจอที่เดียว โดยบังเอิญ

26. !!

!! Guest

0
    0
    0
    มีใครตเล่นจบบางแล้วครับ

ยังเล่นไม่จบเลย อิอิ...

27. cyberlek

cyberlek New Member Member

21
    1
    0
    ไม่รู้จัก ไม่เคยได้ยิน แต่พอได้ยินก้ออยากเล่น มันเป็นเกมของเครื่องอารายอ่ะครับ ช่วยบอกที

28. Backpressure

109
    1
    18
    เป็นเกมส์ของเครื่อง Play2 อะครับ
    เชื่อมั๊ยครับว่าผมยังไม่มีเครื่องเลย แต่ซื้อแผ่นมาเก็บไว้
    เผื่อว่านานๆไปหาแผ่นยากอะครับ

29. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    อยากได้ D1 II

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้