เมื่อ TT 91เจอกับเม็ดทราย!!!!!!!!!!!!!

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย god army, 29 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อวานที่ผ่านมามีการพบปะกันระหว่าง2ผู้ดูแลแห่งMBTคลับหลังจากการประชุมเสร็จสิ้นจึงมีการทดสอบช่วงล่างและระบบsterbilizerของตัวรถระหว่างเข้าโค้งอย่างเมามันส์นั้น(เข้าโค้งช้าๆ)รถเจ้ากรรมกะลังยิงออกจากโค้งด้วยความเร็วกว่าหมาวิ่งนิดนึงดันไปเจ๊อะกับกลุ่มเม็ดทรายขนาดเขื่องจึงทำให้ตัวรถนั้นอยากลงไปใกล้ชิดพื้นใกล้เป็นเหตุให้นักแข่งฝีมือระดับอนุบาลและหญิงสาวคู่ใจที่ซ้อนมาด้วยนั้นพลัดพรากจากกันไปคนละทิศละทางหลังจากเหตุการณ์ผ่านไปแล้ว...."ไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับรถไม่เป็นไรมากคนก็สบายๆ"แล้วจึงจับรถขึ้นตั้งแล้วขี่ไปจากสถานที่นั้นโดยไว(แต่จริงๆแล้วเจ็บนิดหน่อยแต่ด้วยsperitนักแข่งและความอายนั้นจึงต้องรีบไป)ฉะนั้นขอเตือนเพื่อนๆและน้อง"กรุณาอย่าเทโค้งขณะมีเม็ดทราย"อิอิ........อูยๆแสบๆกรูจะทำสีอะไรดีวะเนี่ยๆๆ:D :D :D :D
    ปล.รูปที่เห็นนั้นถ่ายจากสถานการณ์จริงๆครับหมูแดงๆๆ:rolleyes:

แก้ไขล่าสุด: 3 มิถุนายน 2006
  2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    จากที่ตามหลังมาติด ๆ รถลูกพี่ได้เสียอาการโอเวอร์สเตีย เนื่องจากเดินคันเร่งออกโค้งอย่างรุ่นแรง (หรือเปล่า) อิอิ :D :D :D

3. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
    ขับขี่ระวังกันหน่อย รถพังซ่อมได้คนพังซ่อมไม่ได้ นะ

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
    อูย...............
    TT91 ยังกลิ้ง สงสัย TT60 อย่างผมเนี่ย.....
    ลงคลองแหงม.....

:( :( :( :( :( :( :(

5. Mint_ZR

Mint_ZR New Member Member

142
    1
    0
    เกือบเคย โดน เหมือน น้าเป้ เหมือนกัน ก้อเข้าโค้ง พี่แก เล่นไม่ยก คันเร่ง ใส่กัน เต้มๆ

6. up_banana

up_banana New Member Member

79
    1
    0
    ขอให้หายเร็วๆนะครับ
    ขับขี่ปลอดภัย เปิดไฟใส่หมวก

7. up_banana

up_banana New Member Member

79
    1
    0
    ขอให้หายเร็วๆนะครับ
    ขับขี่ปลอดภัย เปิดไฟใส่หมวก

8. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    หายไวๆนะครับน้าอิอิรอยที่เดียวกะรถผมเลยครับเเผลยังติดรถอยู่เลยเอิ้ก

คำเตือนขณะดริฟกรุณาควรใส่สนับเข่า

9. Jo_M3

Jo_M3 New Member Member

82
    1
    0

พูดงี้ แสดงว่า ชินแล้วใช่ ไหม กับพื้นถนน:D :D :D :D :D :D

10. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    ได้เปลี่ยนสี.....แว้ววววววว

11. Mint_ZR

142
    1
    0
    น้าเป้ ตูด เป็นไรป่าว เสียว น้าเป้ ตูดแหก..........หายเร็วๆ เด้อน้าเด้อ

12. god army

3,198
    77
    0
    คราวนี้มากับสีอะไรดีน๊า

13. god army

3,198
    77
    0
    ขอบคุณทุกๆคนที่เป็นห่วงครับจะรีบกลับมาซ่าส์โดยไวคร้าบ

แก้ไขล่าสุด: 30 พฤษภาคม 2006
  14. ยุ่นปี่

ยุ่นปี่ New Member Member

250
    2
    0
    เล่าซะเห็นภาพเลยพี่ :D ไม่เปงไรมากก้อดีแล้วคับ ต่อไปก้อขี่ระวังๆนะพี่ หายไวๆนะครับพี่ชาย
    ป.ล. สงสัยถ้าแผลหายแล้ว คราวนี้คงต้องเปลี่ยนรองเท้าใหม่ซะแล้ว เอาเป็นแบบหุ้มข้อไปเลย เซฟดี อิอิอิ :D :D :D :D :D

15. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D
    อิอิ
    เพ่ครับ เพ่............
    อย่าลืมเรื่องน้องๆ ขาวๆ อวบๆ นะ............

จึ๊ย!!!!!!!!!!!!!!!! :D

16. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    ระวังกันหน่อยนะครับ เป็นห่วงครับ ปลอดภัยใว้ก่อนนะครับ

17. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    ที่ทำงานผมเพิ่งโดนชนขาหัก 4ท่อนเลยครับ เห็นแล้วเสียวเลย พักยาว

18. BALLGT

608
    4
    0
    ยังไงก็ขี่รถระวังๆกานด้วยนะครับ

19. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    เพิงเห็นจากไปไม่เท่าไรเขม่าชะแล้ว
    มันยังแบนไม่พอไช่ปะ(เจ็สั่งแบน)

20. ZR

ZR New Member Lady Member

59
    3
    0

:eek: รอด้วยสิน้า :p

21. BALLGT

608
    4
    0
    ทำลายเลปโซลไปเลยครับน้าเเถวบ้านผมทำ1800ลายบังพ่นครับ

22. jun

jun New Member Member

52
    1
    0

23. BALLGT

608
    4
    0
    พี่จุ่นตอนนี้รถคันนั้นเจ้าของเค้าบอกขายไปเเว้วนะครับเหอๆเสียดายจิงๆขายไปหมื่นต้นๆเอง เสียดายมั๊กๆ

ปล.วันนี้ไปเจอzxขาวมุกมีเกล็ดเเว้บๆสะท้อนเเสงด้วยครับพี่ที่ดาวคะนองงามมั๊กๆ

24. jun

jun New Member Member

52
    1
    0
    คุณบอลครับ ใช่คันหน้าถนนที่เหลือบๆ ไม่มีโลโก้ป่ะ หน้าร้านทำสีมอไซด์ใช่มั้ยครับ รู้สึกว่าโช๊คหน้าจะไม่ใช่ของแท้

25. BALLGT

608
    4
    0
    ไช้เเว้วครับพี่อยู่เลยเเยกดาวคะนองที่จะมาทางพระราม2อ่ะครับถ้าเลี้ยวปายพระราม2อยู่ขวามืออ่ะงับ
    อยากด้ายสีนั้นเจงๆ

26. Mint_ZR

142
    1
    0
    ยังหล่อ อยู่เหมือนเดิม นะน้าเป้ โอเค เวิร์ค.........

27. ยุ่นปี่

ยุ่นปี่ New Member Member

250
    2
    0
    ทำลายธงชาติเลยพี่ บอลโลกกำลังจะมา อิอิอิ :D อยากเห็นสีใหม่เร็วๆจัง
    ป.ล. วันนี้ไปเห็นของจิงมาละ น่าสงสารแฟนพี่มากก่าอีก 555+ พาไปเทกระจาดซะได้ อย่างงี้ต้องจับตีก้น อิอิ

28. god army

3,198
    77
    0
    รอบนี้ขอแสบๆ

29. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    ที่ว่าแสบนะแผลปะ:D :

30. god army

3,198
    77
    0
    ยิ่งกว่าใช้ซีม่าอีกว่ะน้าๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้