เสื้อคลับพลาดทางเทคนิค!!!!!!!!!

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย jasma_arm, 15 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    ก่อนอื่นต้องกราบขอโทดทุกท่านมากๆๆครับเรื่องเสื้อคลับเพราะโครงการนี้ล่มแน่นอนแล้วครับ

เนื่องจากโรงงานเย็บอะนะครับมันของแฟนอาม แฟนอามคนจัดการให้

แต่ตอนนี้อะผมกะเค้าเลิกกันแล้วอะคับ เนื่องจากเค้าไปมีคนใหม่แล้วอะ

โครงการที่มีระหว่างเรามันเลยจบหมด รวมเรื่องเสื้อคลับด้วย

อามก้อกราบขอโทดทุกคนมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

หลังจากนี้คงขอหลบไปเลียแผลตัวเองซักพักละกันครับ

เศร้าจิงโว้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

2. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    แง้ว กลายเป็นงั้นไป เสียใจด้วยนะคะพี่อาม แต่ไงเข้มแข็งนะพี่ :) ไว้เด๋วค่อยหาทางกันใหม่ว่าใครพอสามารถทำได้บ้าง สำหรับสมาชิกใหม่ที่ยังไม่ได้เสื้อคลับก้ขอเวลาแป๊ปนึงและกันนะคะ

หรือใครพอมีคำแนะนำไรไง เสนอได้ค่ะ :)

3. Yellow mr

Yellow mr New Member Member

30
    0
    0
    ไม่เป็นไรหร๊อกคร๊าบ ยังไงก็อย่าคิดมากแล้วกานเดี๋ยวก็คงดีขึ้นเอง

4. mok_

mok_ New Member Member

54
    2
    0
    หาใหม่ๆๆๆ ไม่ต้องคิดมาก ชีวิตอีกยาววว สู้ๆๆๆๆๆ

5. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    อกหักเหมือนกัน

6. sutthirak.

sutthirak. New Member Member

15
    1
    0
    :cry: เสียใจด้วยคับ เรื่องเสี้อไม่เป็นไร อกหักเป็นเรื่องธรรมดา มันเป็นเรียนรู้คับ :sad:

7. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    เอาไว้หาใหม่นะฮับ T_T
    อย่าเสียจายนะฮับพี่ ..

8. pom61

pom61 New Member Member

54
    0
    0
    ถือเป็นประสบการณ์ครับ สู้ๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้