- - หาที่ครอบกระจกมองหลังครับ ซื้อขากที่ไหนได้บ้าง ไมมันหายากจัง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย nott_za, 16 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    ของ EK หาไมได้เลยครับ ใครเคยซื้อมาแล้วซื้อจากทีไหนบ้างครับ จะไปซื้อมั่งครับ ขอบคุณครับ

2. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    เคยซื้อที่ ออโตแบคนะท่าน

ลองๆแวะดูละกัน :D:D

3. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ผมจำได้ว่า R style and TRC เต็มเลย

4. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    หาอยู่เหมือนกันพี่น็อตถ้าไปซื้อโทรบอกด้วยฝากซื้อด้วยนะ

5. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    ได้แล้วครับ ขอบคุณพี่น้องมั่กๆ..

พอดีคุณชายก้อง EK แกมีเหลืออยู่ที่บ้านอันนึง เลยไปขอแกมา :D

ไปหาเองนะนายโจ้ 5 5

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้