พี่ๆครับ ที่ไหนมี CD พวกการแข่งขันหรือการฝึกซ้อมบ้างครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย balloon.com, 9 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    อยากจะเอามาดูเผื่อจะทำให้ฝีมือมันพัฒนาดีขึ้นมาบ้าง หรือพี่ๆคนไหนใจดีให้ยืมมาดูบ้างจะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง :D :D :D

2. Amaze

Amaze New Member Member

28
    0
    0
    เอาอย่างงี้เลย เหรอ บอลเดี๋ยวก็เก่งไปใหญ่ เดี๋ยวผมตามไม่ทันนะเนี้ย แต่ถ้ามีบอกกันบ้างนะ

3. balloon.com

687
    4
    0
    ถ้าเก่งคงได้ถ้วยไปแล้วพี่ :D :D :D
    ตอนนี้รถยังอยู่อู่อยู่เลย อาทิตย์หน้าไปซ้อมกันนะ

4. bunsai

bunsai New Member Member

88
    5
    0
    อยากได้ด้วยคนค้าบ.......พวกพี่ๆช่วยหน่อยนะคับ

ถ่ายวีดีโอของพวกพี่ๆก็ได้คับ อิอิ

5. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ลองหา V-MAX แผ่นเก่าๆ มาดูสิ.......ตอนที่ จิมคาน่า ยัง บูมๆน่ะ ........มีเก็บรายละเอียดเพียบเรยนะ........ทั้งท่าขับ ท่านั่ง วิธีเข้าโค้ง สโลว์ ให้ดูเปงชอตๆ........ปัจจุบันน่ะ ไม่มีแว้ววววว

6. balloon.com

687
    4
    0
    จะไปพยายามหามาให้ได้ครับ:D

7. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    CDยังไงก็ไม่สู้เท่าปฎิบัติ จริงๆหรอกครับ ลองของจริงเลยดีกว่า :) :)

8. balloon.com

687
    4
    0
    ว่างๆพี่บีไปสอนหน่อยสิครับ ที่ yes ผมจะไปทุกวันอาทิตย์ครับ ขอบคุณครับ:D

9. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ได้ครับ ยินดี แต่ อาทิตย์นี้ไม่ว่างนะครับไปพีระฯ ไปด้วยกันไหม อิอิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้