แผ่นปิดหลังห้องโดยสาร

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย ^Artemis^, 1 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^Artemis^

^Artemis^ New Member Member

51
    1
    0
    แผ่นปิดห้องโดยสารหลัง รู้สึกจะอยู่หลังเบาะหลังนี่ แพงมั้ยอ่ะครับ แล้วหาซื้อได้ที่ไหนหรอครับ

เบิกศูนย์ประมาณเท่าไหร่หรอครับ???

แฟนให้หาข้อมูลให้อ่ะครับ
    ขอบคุณมากนะครับ

2. romadon

romadon New Member Member

16
    0
    0
    ผมก็อยากได้อยู่เหมือนกันครับ

3. markpanthong

markpanthong New Member Member

9
    0
    0

ผมเคยเห็นว่ามีขายอยู่ที่ HondaJazz- club.com ครับ
    ประมาณ 1,600 บาท พร้อมติดตั้งนะครับ

4. Zentrady_kring

Zentrady_kring New Member Member

7
    0
    0
    อิอิ

5. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ของแท้เบิกห้างอยู่ราวๆๆห้าพันอะ

6. fit3369

fit3369 New Member Member

3
    0
    0
    ราคาพันห้าถึงพันเจ็ด แต่ติดแล้วต้องทนเสียงดังก๊อกแก๊กๆเวลาวิ่งนะครับ ผมเคยใส่ ตอนนี้ถอดออกแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้