ขอ code สีของ civic sir สีนำเงินครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย racing911, 16 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. racing911

racing911 New Member Member

3
    0
    1
    ขอ code สีของ civic sir สีนำเงินครับ
    พอดีจะทำสีใหม่
    รบกวนผู้รู้ช่วยที
    ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

2. racing911

3
    0
    1
    ช่วยๆหน่อยครับ

3. B-62P
    ครับ

จริงๆ แล้วไม่เกี่ยวกับ SiR หรือไม่ SiR นะครับ รุ่นต่ำสุดเครื่อง คาร์บู (type MX) หรือ EG4 (D15B) หรือ EG6 (B16A) มันก็มีสีนี้ทั้งนั้น มันเป็นแค่โทนสี ที่ 3 door ประเทศอื่นเค้ามีขาย แต่บ้านเราไม่มีแค่นั้นเอง อยู่เมืองไทยต้องทำใจหน่อย รถราคาแพง option แย่ๆ ตัวเลือกน้อยครับ

แก้ไขล่าสุด: 18 กุมภาพันธ์ 2008
  4. racing911

3
    0
    1
    ขอบคุณนะครับ
    เดี๋ยวจะลองไปเทียบสีดู
    ขอขอบคุณอีกครั้ง

5. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    เห็นด้วยครับ รถราคาแพง แต่ไม่ค่อยอุปกรณ์ติดมาให้มากนัก ลดต้นทุนกันน่าดู จะไปว่าโรงงานก็ไม่ได้ เพราะภาษีของรถก็ปาเข้าไป 2 ใน 3 ของราคาขายแล้ว รถราคา หกแสน มูลค่าตัวรถจริง ไม่ถึง สองแสน ที่เหลือก็ภาษี ไหนเวลาเอามาใช้ต้องเติมน้ำมัน ก็ต้องจ่ายภาษีอีก ไหนจะกองทุนอีกสารพัดกองทุน ที่เอาไปอุดหนุนในส่วนอื่นๆ เสียภาษีไปไม่ว่าถ้าเอาเงินกลับมาใช้ให้เป็นประโยชน์แก่คนใช้รถ หรือคนเดินทาง แต่เอาเงินไปถลุงกับ โครงการงี่เง่าบางโครงการ แบบนี้ก็ไม่ค่อยอยากจะจ่ายซักเท่าไหร่......

6. ROTA15"

ROTA15" New Member Member

8
    0
    0
    ท่านบุคคลทั่วไป ขอถามอีกสีนึงนะ(4D)
    ขอบคุณล่วงหน้า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กุมภาพันธ์ 2008
  7. ROTA15"

ROTA15" New Member Member

8
    0
    0

แถม

8. Bonus in Blue

Bonus in Blue New Member Member

59
    1
    0
    B-62P ............ต้องใช้สียี่ห้ออะไรครับ รบกวนอีกหย่อยเถอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้