D15B VTEC มีแคมอะไรให้ใส่ป้างคัป

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย โอ๋ RACING GARAGE, 15 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    SKUNK 2 เลิกผลิต ซะงั้น

2. Pui_4484

Pui_4484 New Member Member

97
    0
    0
    ผมก็แคมเดี่ยว แล้วจะแรงยังไงเนี่ย อยากให้ผู้รู้มาบอกจังเลยคับ

3. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    ไม่ทราบเหมือนกันครับ
    รอผู้รู้มาตอบ

4. Ole'

Ole' Active Member Member

266
    33
    28
    แคมพอกเลย ใช้น้ำมันเครื่องดีๆ ผมใช้มา2ปีแล้วไม่มีปัญหาอะไร อัดทุกวัน ยังเนียนดีคับ

5. poooooookk

poooooookk Guest

0
    0
    0
    กวนจารอ็อด

จารอ็อดนั่นแหละคนรู้น่ะ ทำเป็นม่ายรู้ว่ามีแคมอะไร ขี้โม้แบร่.............

โทรไปถามจารอ็อดเลย ถ้าไม่บอกแสดงว่าซุ่ม 555+ ซุ่มมากระหวังพังอีกน่ะพี่
    ส่วนน้องซิตี้ไม่ได้ขับเลยกะลังนอนรอ ป๋าอ็อดอยู่555+

6. serpentura

serpentura New Member Member

20
    0
    0

เหนด้วยอะ

7. อ๊อดใส่อยู่ อิอิ...ไม่ยอมบอกแสดงว่ามีทีเด็ด

8. korn999

korn999 New Member Moderator

95
    2
    0
    เตรียมเครื่องมือ ไปงัดจากรถตาอ๊อดเลย

9. POP 11

POP 11 New Member VIP Racer

137
    1
    0
    ไม่ให้ใส่อะ

เด๋วแรงเกิ๊น จะแข่งไม่มัน อิอิ

10. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ยังวิ่งตามตูด คุนป๊อปอยู่เรยอ่ะ ต้องหาของมาใส่หน่อย เด๋วโดนคุนป๊อปน๊อครอป:D:D:D

มะมีใครรู้เลยหรอ:cry:

11. โอ๋ RACING GARAGE

1,733
    22
    38
    upppppppppp

12. มีขาย แต่ขายทั้งตัวครับ ไม่ได้แยก ลูก ก้าน ข้อ แคม เกียร์ กล่อง
    เต็ม ๆ ครบ ๆ เลยครับ วิ่ง QM บอดี้ EK ได้ 14 ปลาย สนใจไหม

13. โอ๋ RACING GARAGE

1,733
    22
    38
    เครื่องคันแดง ของคุณชอลิ้วเฮียงปะคัป น่าสนๆ ขอลองฟังราคาทางPMหน่อยได้ไหมคัป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้