เลื่อนวัน กำหนดการๆทำบุญครบรอบ1ปี van only club ครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 10 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    เลื่อนกำหนดการวันทำบุญไปก่อนน่ะครับ เพราะว่าทางแชมป์ มีงานประจำปีที่โรงเรียนน่ะครับเลยทำให้ไปไม่ได้ แต่ถ้าจะเลื่อนขึ้นมาก็ไม่ว่างกันเยอะ ครั้นจะถอยวันลง ก็ไม่ว่างกันอีก จึงอยากจะขอประมติหน่อยครับว่าจะไปวันไหนกันดีที่ว่างกันแบบครบๆ ขอเป็นวันอาทิตย์ครับ หรือจะเลื่อนไปเดือนเมษาเลยก็ลองช่วยลงความคิดเห็นกันมาหน่อยน่ะครับ เพราะผมก็จนปัญญาแล้วครับ เหอๆๆ เนื่องจากในวันที่ 8 มีนาคมที่จะถึงนี้ จะเป็นวันครบรอบ1ปีของคลับvan only เรานั้น เมื่อวานได้มีมิ้ตติ้งกันสรุปว่าจะจัดไปทำบุญกันในวันอาทิตย์ที่ 16 มีนาคม ที่วัดหลวงพ่อโสธร แปดริ้วครับ โดยงานนี้เราจะไปถวายสังฆทานชุดใหญ่ร่วมกันน่ะครับ ส่วนใครจะถวายแยกอีกทีนั้นก็แล้วแต่สะดวกครับ โดยงานนี้ใครจะเอารถไปเองก็ได้น่ะครับหรือใครที่ไม่อยากจะเอารถไปก็ไปเจอกันที่บ้านตูนน่ะครับ เวลา7โมงเช้า น่ะวันที่กล่าวมาข้างต้นน่ะครับ ส่วนทำบุญกันเสร็จแล้วก็อาจจะมีไปพักผ่อนกันที่หาดบางแสนน่ะครับ ยังไงก็เตรียมตัวกันไว้ครับ นานๆเราจะทำบุญกันสักที ออิ ส่วนใครไปบ้านตูนไม่ถูกก็โทรหาผมได้น่ะครับที่เบอร์ 089-1783064ครับ หรือจะโทรหาตูนเลยก็ได้ครับที่เบอร์089-1122701ครับ ยังไงก็ขอเชิญทุกๆท่านเลยน่ะครับรวมทั้งท่านที่เข้ามามีส่วนร่วมพูดคุยในบรอ์ดด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ:D:D

สาธุๆ สาธุ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กุมภาพันธ์ 2008
  2. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    รับทราบ แต่ว่าไปบ้านตูนไม่ถูกอ่ะ 5555

3. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ซ่ะงั้น

4. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    นายตูน กลับบ้านไม่ถูกซะแล้ว

เมษายน ก็มีอาทิตย์แรก วันที่ 6 แต่มันเป็น วันหยุดยาวเนื่องจาก
    วันจันทร์ได้ชดเชยอีก 1 วันจะติดรับงานกันหรือป่าว อาทิตย์ถัดไป
    ก็สงกรานต์หมดสิทธิ์ ผมว่านะเอารวมให้ได้มากที่สุดละกันไม่จำเป็นต้องครบ
    ทุกท่านก็ได้เพราะเวลาแต่ละท่านว่างไม่ตรงกัน ตัวไปไม่ได้แต่ใจมันไปอยู่แล้วใช่ป่าว

5. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    ไปได้คับวันนั้น ว่าแต่พี่ตูนกลับแปดริ้ว[/COLOR]...........เอย........พิมพ์ผิดบ้านมายถูก เป็นไรคับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้