mioสีขาวใส่ล้อสีอะไรสวยสุดครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย แม็ค, 30 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แม็ค

แม็ค Guest

0
    0
    0
    ใช้มา2เดือนแล้วครับตอนนี้ผมดูเอาไว้คือ ดำ , เงิน , ทอง อยากถามผู้รู้น่ะครับเพราะยังไม่เคยแต่งอะไรเลยยังเดิมๆอยู่ครับ

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    สวยหรู ดูดี ไม่ตกยุค ล้อทองครับ

3. แม็ค

แม็ค Guest

0
    0
    0
    mioสีขาวใส่ล้ออะไรสวยสุดครับ

D.I.D ล้อทองวงนึงมันเท่าไหร่กันครับรวมยางด้วยหรือเปล่า แล้วโช้คหน้าจะใส่ของอะไรดีครับเอาแบบดีแล้วก็ถูกๆ ส่วนหลังผมว่าจะใส่ g@zi หนะครับดูราคามาให้ด้วยนะครับแล้วปั๊มคาลิเปอร์ brembo ตัวนึงมันเท่าไหร่กันครับช่วยบอกราคามาด้วยนะครับขอบคุณครับ

4. Mint_ZR

Mint_ZR New Member Member

142
    1
    0
    ใส่แม็ค สีดำ ก้อสวยครับ

5. เอาแบบนี้ดีกว่ามาแรงเลย ล้อหน้าเขียว ล้อหลังชมพู สวยงามแบบเทพ

6. b16a spoon

b16a spoon New Member Member

58
    1
    0
    ขอถามด้วยคนครับแล้วมีใคร มีแม็ก มิโอสีดำขายบ้างครับขอสภาพใหม่ๆ นะครับลงเบอร์ไว้เลยครับแล้วจะโทรกลับ

7. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ใส่แบบอากอนก็สวยดีได้ทั้งสีเงินและทอง ทูโทน ครับ

8. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    ทอง DID เลยท่าน

9. TunedBy Kor

TunedBy Kor New Member Member

41
    2
    0
    D I D ประมาณวงละ1200ครับ
    แข็งโคตร แต่COMก็ดีนะครับ วงละ600เอง แท้ด้วย
    ไม่แน่ใจว่าราคาเพิ่มหรือลง เลิกเล่นมอไซค์นานแล้ว

10. nung_ferio

nung_ferio New Member Member

26
    0
    0
    แล้วแต่ชอบเลยครับสีขาวเข้าได้ทุกสี แต่ขอให้เป็นของแท้ did หรือ arkont ระวังของปลอมนะครับโปรดสังเกตุ ร้านที่ซื้อด้วย
    didเงิน140-17 980บาท ร้านเป๋ง
    didทอง 140-17 1200 บาท ร้านเป๋ง
    didดำ 140-17 1400 บาท ร้านแถว สะพานควาย
    อาร์กอน 2สี หลังเต่า 140-17 5000 บาท ร้านเม้ง
    ราคานี้ยังไม่อัพเดทนะครับ อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามกาลเวลา

11. zrega

zrega New Member Member

3
    0
    0
    ล้อทองคร้าบ หรือ ล้อดำก้อได้ สวยดี

12. skillfull

skillfull New Member Member

5
    0
    0
    อย่าซื้อ turbo นะ พี่น้อง เน่ามาก

13. nung_ferio

nung_ferio New Member Member

26
    0
    0
    turbo เปลี่ยนยี่ห้อเป็น moto r ครับ แต่ล้อยี่ห้อmoto r ไม่มี

14. ืnfsfantasy

ืnfsfantasy New Member Member

2
    0
    0
    ดำสิคับแน่นอนเลย

15. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    ล้อทอง DID ครับหล่อแน่นอนแถมทนด้วย แต่เวลาเมาๆต้องคอยหลบหลุมดีๆล่ะ ต่อให้โคตร DID ก็คดแน่ๆ อิอิ รถเพื่อนเพิ่งไปลงหลุมมาเพราะหลบไม่ทันล้อเบี้ยวไปเลยครับ.

16. โมสต์คับ #142

โมสต์คับ #142 New Member Member

6
    0
    0
    มีล้อแม๊กมีโอสีแดงคับสวยมาก 0839839964

17. DanGeRousT0y

DanGeRousT0y New Member Member

22
    0
    0
    ใส่แม็กสีส้มเลยคับพี่ ต้นใส่อยู่ครับ

18. petrucci

petrucci Guest

0
    0
    0
    เอาทนก็DiD เอาถูกๆหน่อยทนน้อยหน่อยก็ล้อComกับYOKO (Yokoมีสีเยอะดี)
    ล้อถูกๆเบาๆอย่าไปซื้อ บางยังกะกระป๋องโค้ก

19. สีอะไรก็ได้ที่เป็น akron แค่ชื่อก็หล่อแล้ว

20. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
    แบบไหนก็ได้เลือกเอา

21. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    เลือกให้arkon Spainมะกี้อันแรกเลยใส่แล้วหล่อแน่นอน หรือไม่ก็ DIDสีทอง อมตะคลาสสิคที่สุดแล้ว:eek:

22. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ใส่ดีแดง DID

23. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    ใส่ แดง - ฟ้า

24. เซียนตุ่น

เซียนตุ่น New Member Member

12
    0
    0
    ลองใส่ล้อทองcomดูดิที่ยิงทรายตรงกลางอะหรือว่าแบบธรรมดาก็ได้ยกขอบอะหรือว่าถ้าเหลือๆ
    ARKONTเลยที่ปั้ม โมหลาดสเปนอะยกขอบนะแล้วเอาซี่ลวดไปชุบหาที่ชุบดีๆไม่งั้นจะเสียใจ
    ใส่ซีลวดdashหมุดโตเลยที่ชุบมาแล้วก็มีขายแต่ต้องเจาะล้อเพราะหมุดโตส่วนยางป้ายเหลืองเลย
    หน้า 185 หลัง 200 ส่วนปั้มตามกำลังทรัพย์คับถ้าคุณเหลือนะใส่ซิ่งบนล่างเล้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้