หม้อต้ม Aitalia

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย CARINA, 18 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    พึ่งได้เห็น หม้อตัวเอง

ยี่ห้อ Aitalia อ่ะครับ

ดีชั่วอย่างไร รบกวนวิจารณ์ด้วยครับ :D

2. CARINA

6,061
    165
    63
    อัพเดทหน่อยคับ

3. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    รู้สึกจะตัวเดียวกับโทมาเซตโต้หรือเปล่า หรือ ไม่ก็ออโทรนิคครับไม่แน่ใจ

4. CARINA

6,061
    165
    63
    ที่รู้มาเห็นว่าหน้ตาเหมือนโทมาเซโตะครับ แต่ไม่แน่ใจว่าใครก๊อปใคร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้