ประชุมกรรมการเมื่อคืน

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย JACK, 19 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    MRC meeting ครั้งต่อไปมี วันที่ 8 มี.ค. ครับ

เรื่องรายละเอียดสถานที่ ประทีปจะมาลงให้อีกที

รายละเอียด meeting กรรมการ ประทีปจะมาลงวันนี้

สรุปอะไรดีๆไปเยอะ เรื่องสนุกๆ กิจกรรมต่างๆปีนี้และปีหน้า

ลองดู มีอะไรเสนอก็เสนอได้นะครับ

เมื่อคืนประชุมกันแค่ 4 คน ผม ประทีป ท๊อป และ เก่ง

อย่างไรคอยติดตามกันด้วยนะครับ

1. Drag
    2. Run number MRC
    3. กิจกรรม
    4. กรรมการ
    5. เก็บคันละ 20 บาท (ไม่ได้เก็บนาน)
    6. MRC meeting ครั้งต่อไป
    7. เรื่องเงงินกองกลาง MRC ที่ได้มาจากค่า sponsor จาก Mitsubishi Motors ครับ(ค่าเสื้อ และ rally)

อย่างไรเรื่องรายละเอียดจะมีการแจ้งอีกทีครับ

2. E21EUN

E21EUN New Member Member

13
    1
    0
    สมาชิกใหม่ครับ ยังไงต้องไปมีตติ้งด้วยแน่

3. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    หนุกหนานๆ เเน่นอน กิจกรรม ใหม่ๆที่จะเกิดขึ้นก๊าบบบ

4. JACK

311
    11
    0
    ยินดีต้อนรับคร้าบพี่น้อง

เจอกันเร็วๆนี้คร้าบ

5. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    รับ เเซ่บ คับ

6. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    เพิ่งออกจากห้องประชุมทั้งวันเลย ปวดหัวมาก
    ขอไปพิมพ์คืนนี้แล้วลงให้พรุ่งนี้เช้านะครับ ขออภัย

7. nubeer08

nubeer08 New Member Member

276
    0
    0
    หวัดดีจ๊า พี่แจ๊ค พี่ท๊อป พี่แท๊ก และพี่ๆทุกคนที่เคยเจอะเจอกันนะค่ะ

หวังว่ายังจำกันได้อยู่นะ

อยากไปมิตติ้งด้วยจังแต่ไม่มีรถแล้วทำไงดี

(ขอบคุณนะค่ะพี่แจ๊คสำหรับข้อความวันปีใหม่และวาเลนไทม์):D:D

8. เเท็ค

666
    7
    0
    ไม่มีรถงั้นไปด้วยกันใหมล่ะคับ อิอิ:D:D

9. tortor69@90 club

tortor69@90 club New Member Member

19
    1
    0
    รับทราบ.....คร้าบบบบบบบบบบ

10. MRC

272
    24
    0
    รายงานการประชุมวันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2551 ครับ
    ............................................................................
    คณะกรรมการประชุมสี่ท่านคือ พี่แจ๊ค เก่ง ประทีป ท๊อป
    เปิดประชุมเวลา หนึ่งทุ่มครึ่ง โดยมีวาระการประชุมดังนี้
    1. รันนัมเบอร์สมาชิกคลับ
    ที่ประชุมมีมติเป็นเอกฉันฑ์ด้วยเสียง 4 ต่อ 0 ให้รันนัมเบอร์ต่อไป ทำให้สมาชิกทั้งเก่าและใหม่ ทั่งที่ยังอยู่และไม่อยู่ หมายเลขสมาชิกยังคงเดิม เพื่อความทรงจำที่ดีต่อคลับเราตลอดไป
    2. MRC Drag Day
    ปีนี้เราต้องการเตรียมการในการหาสปอนเซอร์ของรางวัลที่เยอะขึ้น และจัดให้ยิ่งใหญ่สมกับสมาชิกผู้ขับเครื่องตระกูล 4G ทุกท่าน จึงมีมติเป็นเอกฉันฑ์ด้วยเสียง 4 ต่อ 0 อีกเช่นกันให้จัด MRC Drag Day ขึ้น ณ วันที่ 13 กันยายน 2551 เวลาประมาณช่วงบ่ายถึงค่ำ โดยจะเชิญสมาชิก Lancer Club และ Mitsubishi Champ Club ร่วมด้วย รายละเอียดรุ่นจะแจ้งให้ทราบภายหลัง สมาชิกท่านใดสามารถหาสปอนเซอร์เพื่อสนับสนุนรางวัล จะเป็นประโยชน์ยิ่งต่อการจัดงานครั้งนี้
    3. การตั้งกระทู้แบ่งกลุ่มใน website
    ที่ประชุมมีมติเป็นเอกฉันฑ์ด้วยเสียง 4 ต่อ 0 อีกให้สมาชิกต่าง ๆ ใช้ website หรือตั้งกระทู้ภายใต้ MRC ในการแลกเปลี่ยนความรู้ ข้อมูล หรือเรื่องอื่น ๆ ที่สร้างสรรค์ โดยไม่มีจุดประสงค์เพียงเพื่อใช้ website อย่างเดียวแต่ไม่ร่วมกิจกรรมอื่น ๆ จึงต้องชี้แจงให้สมาชิกท่านที่ปัจจุบันแยกกระทู้เป็นเฉพาะรุ่นรถ ให้พิจารณาให้เหมาะสมด้วย
    4. เงินบริหารคลับ
    เนื่องจากคลับต้องจัดกิจกรรมอย่างต่อเนื่องและสานสัมพันธ์กันสมาชิก ผู้สนับสนุน และคลับอื่น ๆ จึงจำเป็นต้องบริหารงานต่าง ๆ อย่างต่อเนื่องและมีประสิทธิภาพ จึงมีมติเป็นเอกฉันฑ์ด้วยเสียง 4 ต่อ 0 อีกครั้งในการเก็บค่าธรรมเนียมต่อคันในการประชุมแต่ละครั้ง ในอัตรา 20 บาทต่อคัน ซึ่งจะสำรองใว้สำหรับติดต่อทำกิจกรรมภายในคลับ เช่น ทำเสื้อ ออกค่าอาหารงานเลี้ยงประชุมคลับ สำรองตัดสติกเกอร์ เป็นต้น
    5. Meeting
    มิตติ้งครั้งต่อไปวันที่ 8 มีนาคม 2551 ตอนเย็น ๆ เวลาเดิม ที่ร้านโรงเตี๊ยมชายคลอง ซอยรามคำแหง 24 ติดเอแบค ซึ่งเป็นร้าน folksong มีดนตรีสดเพื่อชีวิต ที่จอดรถรองรับได้ประมาณ 15 คัน นอกนั้นสามารถจอดได้ริมถนนหน้าร้าน ราคาไม่แพง จะวาดแผนที่และลงให้สมาชิกทราบเร็ว ๆ นี้

มิตติ้งครั้งถัดไปน่าจะเป็นงานมอเตอร์โชว์ ซึ่งทุกปีเราจะได้รับเชิญให้นำรถไปโชว์ พร้อมมีกิจกรรมที่ทางผู้จัดงานเตรียมใว้ให้ วันที่น่าจะเป็นต้นเดือนเมษายน

คณะกรรมการกำลังหารือเรื่องจัดไปเที่ยวต่างจังหวัดด้วย 1 คืน 2 วัน เป็นจังหวัดที่ไม่ไกลจากกรุงเทพนัก และจะชวน Lancer club, Mitsubishi champ club, และ Mitsubishi Galant club ไปด้วย รายละเอียดจะแจ้งให้ทราบภายหลัง
    6. กรรมการคลับ
    ปัจจุบันคณะกรรมการได้มีเวลาน้อยลงเพราะทำงานต่าง ๆ กันไป จึงทำการมอบหมายหน้าที่ใหม่ดังนี้
    เรื่องกิจกรรม ผู้รับผิดชอบคือ ช้าง ประทีป
    เรื่องทั่วไป ผู้รับผิดชอบคือ พี่แจ๊ค เก่ง
    เรื่องรันนัมเบอร์และสติกเกอร์ ผู้รับผิดชอบคือ โจ้ เอก วรรณ
    เรื่องเช๊คชื่อตอนมีประชุมคลับ ผู้รับผิดชอบคือ ประทีป
    เหรัญญิก คอยดูแลเรื่องเงิน ผู้รับผิดชอบคือ ช้าง
    ผู้ดูแลเวปไซต์ ผู้รับผิดชอบคือ ท๊อป

ทั้งนี้ยังต้องการสมาชิกผู้ต้องการช่วยงานคลับอีกหลายท่าน หากสมาชิกท่านใดสนใจ สามารถแจ้งความจำนงมาที่ผมได้เลยครับ

ที่ประชุมเห็นสมควรปิดประชุมเวลา สองทุ่มสี่สิบห้านาที เพื่อจรลีกลับบ้านนอนครับ

11. MRC

272
    24
    0
    หากมีสิ่งใดตกหล่น ให้ผู้ร่วมประชุมกรุณาเพิ่มเติมแก้ไขด้วยครับ

12. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ขอเสริมนิสนึงจร้า งานDRAGของพวกเราMRC จะจัดขึ้นทุกปี ปีละ2 ครั้ง เเละจะกำหนดเดือนให้เหมือนกันทุกปี เพื่อที่จะได้เป็นกิจกรรมประจำคลับทุกปีเเละสมาชิกทุกๆท่านจะได้ทราบเดือนล่วงหน้าเเละเตรียมตัวให้พร้อม ส่วนเดือนจะเเจ้งให้ทราบอีกครั้ง

เเละ เรื่องรันนัมเบอร์และสติกเกอร์ ผู้รับผิดชอบคือ พี่ต้น โจ้ เอก วรรณ

13. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    แจ่มๆ รับทราบกันนะทุกทั่น

14. เเท็ค

666
    7
    0
    คับ รับทราบ อย่าลืมนัมเบอร์ผมนะคับ พี่ๆ อิอิ กลัวไม่ได้อย่างเเรง!!!

15. JACK

311
    11
    0
    Thank you ครับประทีป

มีอะไรช่วยๆกันคนละไม้ละมือนะ

16. joeez2dj1

joeez2dj1 New Member Member

163
    6
    0
    รับทราบครับ

17. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    มาถึงก็มีข่าวดีๆเยย

รับทราบเด้ออ

18. เเท็ค

666
    7
    0
    รบกวน !!!!!! ถามคณะกรรมการ นิดนะคับ ถ้ามีตติ้งเร็วกว่า นี้ซัก2 วัน จาได้ใหม คับ เป็น วัน ที่ 6 อ่ะคับ คือ วันที่8 ไม่ ว่างอ่ะคับมีธุระเเต่อยากไปมีตติ้งด้วย เเต่ถ้าไม่ได้ไม่เป็นไร นะคับ ถามดูเฉย ๆ ถ้าไม่ได้ มีตติ้งครั้งนี้ต้องขอโทษด้วย คับ คงไปไม่ได้ จิงๆ

19. เเท็ค

666
    7
    0
    รบกวน !!!!!! ถามคณะกรรมการ นิดนะคับ ถ้ามีตติ้งเร็วกว่า นี้ซัก2 วัน จาได้ใหม คับ เป็น วัน ที่ 6 อ่ะคับ คือ วันที่8 ไม่ ว่างอ่ะคับมีธุระเเต่อยากไปมีตติ้งด้วย เเต่ถ้าไม่ได้ไม่เป็นไร นะคับ ถามดูเฉย ๆ ถ้าไม่ได้ มีตติ้งครั้งนี้ต้องขอโทษด้วย คับ คงไปไม่ได้ จิงๆ

20. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    มะว่างมะเปงไร โอกาสหน้ายังมี แท็ก มะต้องซีเรียส :D

21. เเท็ค

666
    7
    0
    เเปลว่าไม่ได้จิงๆ ด้วย:cry::cry::cry: เเต่ไม่เป็นไร คับ เจอกันครั้งหน้า คับ :)

22. MRC

272
    24
    0
    นอกรอบได้ตะหลอดเวลาครับ

23. เเท็ค

666
    7
    0
  24. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ช้าง นี่ หมายถึงผมรึป่าวครับ
    ถ้าใช่นี่ ให้ ผม เป็น เหรัญญิก เหลอคร๊าบบบบบ

เพื่อ Club เราต้องสู้ อิ อิ อิ :D:D:D

25. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    มีช้างเดียวนี่แหละ รถหล่อๆอะ อิอิ

26. MRC

272
    24
    0
    ดีมาก ดีมาก spirit แรงกล้า
    แต่ทำไม่รถดูเปลี่ยนไป

27. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ว่าไปโน่น ......... แต่ ก้อคงจริง อิ อิ :D:D:D

ถ้ารูป ส่วนตัวอันนี้อ่ะ ไม่ใช่อ่ะพี่ อิ อิ อิ VARIS หล่อดี อยากได้มั่ง อิ อิ :D:D:D

28. nubeer08

nubeer08 New Member Member

276
    0
    0
    ให้ไปด้วยจริงปะ ถ้าไปได้ก็ไปจริงๆนะ (ไอ้เรามันคนใจกล้าซะด้วยสิ)

29. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    เพื่อความ มั่นคงของ MRC

เราต้อง "สู้ "

เอ เกียวกันป่าว หว่า อิ อิ

30. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ไม่ได้เข้ามาซะนานเบอร์ผมยังอยู่ป่าววเนี้ยย อิอิอิอิ

ถึงตัวจะไม่ได้ขับMitsuแล้ว แต่ที่บ้านมีรถMitsuถึง3คันเลยนะเนี้ยยย 5555555

คิดถึงทุกคนจังเลยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้