ถ้ามีโอกาสอยากไปมิ๊ตติ้งบ้าง

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย s.p.automax, 20 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. s.p.automax

s.p.automax New Member Member

117
    0
    0
    ถ้ามีโอกาสอยากไปมิ๊ตติ้งบ้างแต่คงไม่ได้เอารถไปจะได้ไหม
    มีสมาชิกเป็นคนภาคใต้บ้างไหมครับ:)

2. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    ได้ครับ ยินดีต้อนรับคับ อืม แต่ว่าเดือนมีนานี้ไปมิ้ตติ้งที่ สวนสนุกวันเดอร์เวอร์นะครับ ตรงข้ามแฟร์ชั่นไอแลนด์คับ อืม แต่ว่าอยากเห็น 7M อะคับ มะได้เห็นตั้งนานแล้ว(คนเคยใช้)

3. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    ยินดีต้อนรับครับ เคยเห็นที่เต็นสองพี่น้องแอนม่อนแล้ว อิอิแอบไปดู

4. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ยินดีมากๆคับ....หาเวลาเวลามาเจอกานน๊าาาาาา

5. s.p.automax

s.p.automax New Member Member

117
    0
    0
    ผมต้องหาเวลาไปให้ได้ แล้วคงจะได้เจอกันนะครับ:):)

6. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    แล้วเจอกันค่ะ...อิอิ

7. IamX

IamX New Member Member

92
    0
    0
    สมาชิกคนใต้เหอ ยังครับ ผมนี้แหละ
    ฮาฮา ผมคนคอนนิ ใต้พอหม้ายครับ
    แล้วเจอกันครับ ผมก็ขาดมิตติ้งบ่อยระยะหลัง

8. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ...ว่างๆก็มาทักทายได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้