แล็คหน้าแหลมมีปัญหา รบกวนช่วยหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย A_Toyota, 24 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. A_Toyota

A_Toyota Guest

0
    0
    0
    ก่อนอื่นต้องขอสวัสดีก่อนครับ
    ผมมีเรื่องรบกวนจะถามเพื่อนๆว่า แล็คของรถหน้าแหลมผมเสีย ผมจะเอาแล้คตัวไหนแปลงใส่ได้บ้างครับ เพราะหาของเก่าไม่ได้แล้ว
    ยังไงรบกวนเพื่อนช่วยตอบให้หน่อยครับ หรือเขียนเข้าเมลผมก็ได้ครับ [email protected] ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. IamX

IamX New Member Member

92
    0
    0
    ลงกันได้หลายรุ่นครับ อยู่ที่ช่างครับเพราะต้องดัดแปลงนิดหน่อยครับ
    ที่เคยเห็น ก็ของรถตู้ พวกที่อยู่กับเครื่อง 2L 3Lนั้นแหละครับ
    แต่ตรงรุ่นยังพอหาได้นะครับ ลองหาดูครับ ปทุมวันน่าจะมีนะ

3. naboy

naboy New Member Member

229
    1
    0
    แล็คตัวไหนครับ ของผมมีคานใต้เครื่องพร้อมปีกนกครับ

4. pik_mario

pik_mario New Member Member

38
    0
    0
    ของผมแปลงแล้ว ใช้ของมาร์ทู แป๊ป หันแบบเดียวกันหน้าแหลมเลยคับพี่น้องแต่ใช้แขนเดิมคับ

5. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    แปลงของAE100ได้ง่ายด้วย[/COLOR]ของเดิมที่ซ.ศิริชัยมีครับ
    ร้านรัตนพลอะไหล่ครับ

6. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ตามที่เพื่อนๆบอกเลยคับ แปลงได้ตั้งหลายรุ่นคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้