อะไหล่เดิมๆ หาซื้อได้ที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย tul_flip, 21 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tul_flip

tul_flip Member Member

51
    0
    6
    ปกติ พี่ๆ ไปซื้อที่ไหนกันครับ เบิกใหม่เหรอครับ ประมาณพวก ช่วงล่าง ภายนอก ภายใน อะไรประมาณเนี่ย ผมหาไม่ค่อยได้ครับ ขอบคุณครับ

2. -num cs shop-

-num cs shop- New Member Member

59
    2
    0
    อยากได้อะไรละครับ ผมมีแทบจะทั้งคัน ส่วนช่วงล่างผมก็มีทั้งเก่าและใหม่

3. tul_flip

tul_flip Member Member

51
    0
    6
    เดี๋ยวติดต่อไปครับ

4. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    โทรปรึกษาพี่หนุ่มเลยคร๊าบ

5. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    อู่พี่หนุ่มดีครับแถมอยู่ไกล้บ้านผมด้วยคงจะได้เจอกันบ่อยๆๆ

6. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    :D พี่หนุ่มเลยคับ ของฟรีเพียบ เอิ๊ก ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้