ไม่รู้ว่าตอนนี้ผมเป็นสมาชิกหรือยังไปดูตรงไหนครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คากิซัง, 23 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. คากิซัง

คากิซัง New Member Member

159
    19
    0
    ช่วยบอกด้วยครับแต่ตอนนี้ผมมีปันหาไฟตัดหมอกด้านซ้ายมันแตกไม่ซาบว่ามีไครจะขายบ้างครับช่วยโพลลงให้หน่อยครับ
    ขอบคุณร่วงหน้าเลยและกันครับ

2. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    ต้องรอหน่อยครับ. ว่ามีใครจะพอมีบ้าง ...แต่ถ้าซื้อใหม่คู่นึงราวๆๆ700-900บาท.

3. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    [#336] <<<<<หมายเลขสมาชิกครับ
    เจตน์ เขมาภิรักษ์ เจตน์(คากิซัง) 30ก.ค.20 จตุจักร กรุงเทพฯ 089-1060970 [email protected] ค้าขาย ข้าวขาหมู หอยทอด ผัดไท และอีกหลายอย่าง
    ลองเข้าไปดูนะครับ
    V
    V
    V
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=659&page=52

ส่วนเรื่องไฟหมอก เชียงกง ไม่มีนะครับ ผมเคยหา พริกเชียงกงมาและ เพราะรุ่นของเร ผลิดในประเทศครับ
    เบิก0 ก็ปามาน 840 ต่อข้างนะครับ
    วรจักร ไม่เคยถาม น่าจาถูกกว่านะครับ:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้