เฝ้าหน้าจอมานานขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย SUPER LIMITED, 23 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    ได้เข้ามาอ่านมานาน แต่ไม่เคยได้คุยกับใครเพราะไม่รู้จักใครเลย เลยอยากมาเป็นสมาชิกอีกซักคน ชื่อเม้งครับ ขับไมตี้สี่ประตู อยู่นนทบุรี

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ผมชื่อ แมน โชว์รูปไมตี้ 4ประตูให้ดูหน่อยนะครับ

3. ยินดีครับ อยากเจอรถจังเลย รอดูอยู่นะครับ.......

4. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

5. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    สา หวาด ดี ครับ นุ คร๊าบบบ ^^"

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กุมภาพันธ์ 2008
  6. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ดีคับ ชื่ออู คับ

7. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    ยินดีที่ได้รู้จัก....บอลครับ...:cool:

8. ต้าคับ ยินดีที่รู้จักคับ

9. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    เต้ยคับอยู่ที่นนเหมือนกัน

10. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ผมโรสครับ ไมตี้ 5 ประตู อิอิ!!

(มีประตูมากกว่า1บาน)

11. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคราบ.....ชื่อโอ๊ด อยู่ระยองคับ

12. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เทนคับ....ยินดีคับ..

13. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    บอกได้คำเดียวว่า อาย ครับ เลยไม่อยากโชว์ครับ รถมันเก่า
    เอาไว้ทำสีเส็จก่อนเดี๋ยวจะเอามาให้ดูครับ

14. SUPER LIMITED

261
    1
    0
    อยู่แถวไหนของนนทครับ ผมอยู่แถวแครายครับ

15. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ไม่ต้องอายครับHILUX ของเรายังไงก็ดูสวยเสมอครับ....

16. ป๊อก Tiger

ป๊อก Tiger New Member Member

52
    0
    0
    แหล่มคับ

17. ถูกต้องที่สุดคับ..:cool:

18. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    คารมคมคาย

19. SUPER LIMITED

261
    1
    0
    ใช่ครับ ถึงจะเก่าแต่ยังสวยในใจเราเสมอครับ:D

20. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ยินดี ต้อนนับ คับ................... ผม จิ้น

21. SUPER LIMITED

261
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ แอบมองรถมานานแล้วรถสวยมากๆครับ

22. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0

ขอบคุณ คับ ............ จริงๆๆมันไม่ได้สวยเหมือนในรูปเท่าไหร่ หรอก5555+

โฟโต้ ชอบ มัน ช่วย ไว้ เอิ๊กๆๆๆ

23. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ถล่ม...ตัวจริงๆนะท่าน..ปาทาน :D:D:D

24. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ผมไปแถวแครายบ่อยครับเจอกันก็ทักทายได้ครับ
    อ้อผมชื่อฮั่งครับ

25. SUPER LIMITED

261
    1
    0
    สมกับเป็นประทานคลับจริงๆ ถล่มตัวซะเหลือเกิน

26. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    แบ่งให้ผมซัก 1 Door สิครับจะได้เป็น 3 Door

27. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    อยู่ใกล้ ม.ธุรกิจครับ .........ชื่อเบ็นครับ.....ยินดีที่ได้รู้จักครับ

28. golf@grace

golf@grace New Member Member

2
    0
    0
    อยากเปนสมาชิกคลับจังต้องทำไงบ้าง :teeth:

29. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เอามาโชว์ก่อนเลยครับ ไม่ต้องอาย จะได้ไว้ให้เพื่อนๆศึกษา ก่อนทำกับหลังทำเสร็จ :D:D:D

30. SUPER LIMITED

261
    1
    0
    รูปมาแล้วครับ รถผมคันเดียวมีตั้ง3สี ยังไม่รู้ว่าจะทำสีไหนดีเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้