หาโช๊ค U12 ครับแนะนำหน่อย

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย apipost, 23 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. apipost

apipost New Member Member

8
    0
    0
    อยากได้โช๊คใส่ใส่งบประมาณ ไม่สูงเท่าไหร่ งบประมาณ 6000
    รบกวนช่วยแนะนำโช๊คดีๆราคาค่อนข้างประหยัด เคยเอาโช๊คไปทำมาแล้วใช้ไม่ได้นานเลยอยากเปลี่ยนรบกวนแนะนำทีครับ ว่าใช้แบบไหนดี

2. apipost

8
    0
    0
    มะมีใครตอบเลยสงสัยไปเที่ยวกันหมด(เที่ยวไหนหว่า)

3. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    shock แตนดาด เบิกใหม่ก็อยู่ในงบครับ น่าจะได้หน้าหลังครบ :D

4. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    """""""""""อิอิ.....................ต้องลองหาดูครับ

5. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ไม่ได้บอกว่าต้องการแบบไหน.......
    งั้นบอกแบบของ Standard ให้นะครับ......
    Shock Absorber หน้า....... ต้นละ 2400 กว่าบาท
    ส่วนด้านหลัง 1800 กว่าบาท.......
    ราคานี้ ยังไม่บวก Vat หรือ ลดราคานะครับ........

:D

6. apipost

8
    0
    0
    ซื้อที่ไหนได้มั้งครับผมอยู่รามอินทราพอจะรู้ร้านไหมครับ

หน้า...ต้นละ2400 สองต้น4800
    หลัง...ต้นล่ะ1800สองต้น3600
    .......................................8400 เกินงบอ่า ว่าแต่หาซื้อตรงไหนเอ๋ย

7. apipost

8
    0
    0
    ลืมบอกว่าติดแก๊สด้วยครับบบบบ

8. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    แถววรจักรล่ะครับ ร้าน น.เจริญกลการ :D

9. apipost

8
    0
    0
    ขอบคุณครับแล้วจะลองหาดูนะครับ

10. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    หรือไม่ก็แถวๆปทุมวัน ร้าน scc autopart

11. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อิอิ
    ราคาที่เปิดมาให้ เป็นราคาใน Price list ใน Book ของศูนย์ Nissan ครับ
    ถ้าซื้อจริง แต่ละร้านจะมีส่วนลดเป้น Percent แตกต่างกันไปอีก
    เพราะฉนั้น เลิกเอาครับ เบิกจากศูนย์ Nissan ได้ทั่วประเทศ หรือ
    จะให้ร้านอะไหล่ทั่วไปเบิกให้ก็แล้วแต่ครับ......... ;)

12. apipost

8
    0
    0
    ติดแก๊สมาแล้ว จะมีปัญหากับโช๊คแสตดาดไหมครับ

13. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ

14. m230

m230 Member Member

463
    12
    18
    มีโช้คหน้า TANABE พร้อมสปริงโหลด
    เก่าญี่ปุ่น ขายครับ
    ที่กระทู้ขายของด้านบน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้