ครัชทองแดงที่ไม่มีสปริงกับมีสปริงเวลาออกตัว

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย evo 1, 22 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. evo 1

evo 1 Guest

0
    0
    0
    ครัชทองแดงที่ไม่มีสปริงกับมีสปริงเวลาออกตัวต่างกันมากเปล่าครับความเรียบ
    ผมได้แบบไม่มีสปริงมายังไม่ได้ใส่กลัว มันจะหนึบเกินไป มาพร้อมกับหวีกด 2 ชั้น

ต่างกันยังไง แบบผมได้มาดีเปล่า

2. Chris...

Chris... New Member Member

12
    0
    0
    เหมือนกันคับ ที่มีสปริงทำมาให้ใช้ขับเลียคลัช เหมือนรถที่ใช้งานในชีวิตประจำวันได้ ส่วนที่ไม่มีสปริงจะให้ตัวน้อยกว่า รถจะกระโดดออก เลียคลัชได้น้อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้