แวะมาทักทาย coupe สีบรอนซ์เงิน ที่เจอกันที่ถ.รัตนาธิเบศร์

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย racing911, 25 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. racing911

racing911 New Member Member

3
    0
    1
    แวะมาทักทาย coupe สีบรอนซ์เงิน ที่เจอกันที่ถ.รัตนาธิเบศร์
    ไม่แน่ใจว่าอยู่ใน club หรือเปล่า
    รถน่าจะเป็นสีบรอนซ์เงิน มีsticker spoonข้างประตู แต่ที่จะเห็นไม่น่าจะเหมือนใครก็ตรงที่มี sticker type one สีส้ม ที่ป้ายทะเบียนซ้าย
    รถแรงนะครับ
    เจอกันทักทายได้นะครับ

ป.ล. ผมรถเหลือง spoon ครับ............อ้อรถสวยดีครับ

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ไม่แน่ใจว่าใช่รถน้องตั้มรึปล่าว เพราะน้องเค้าเพิ่งเข้าคลับ

วาเลยยังจำรายละเอียดรถน้องเค้าไม่ค่อยได้เท่าไหร่

ครั้งหน้าเจอที่ไหน เปิดกระจกทักพวกเราได้เลย:D

ขอบคุณที่แวะเข้ามาทักทายพวกเราด้วยนะคะ:)

3. racing911

3
    0
    1
    รถที่ว่านี้ เป็นป้ายทะเบียน นนทบุรี ไม่แน่ใจว่าใช่เป่า

4. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    แหม่..แถวบ้านผมเลย

5. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    หรือจะเป็น รถsi96 DODS นะ...จำชื่อไม่ได้และ^^

6. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    บ้านผมอยู่แถวบางบัวทองใกล้ๆกันเหมือนกันครับไว้เรา มาพบปะกันดีป่าว
    รถผมสีน้ำเงิน Cupe Racing อ่ะครับถ้าเจอก็มาจี้ตูดเอ้ยทักทายเฉยๆก็พอครับเอิ้กๆ

7. racing911

3
    0
    1
    ผมใช้เส้น ถ.รัตนาธิเบศร์ ทุกวันครับ
    เจอกันทักทายได้ครับ

8. TuM_Fo0L+isH

TuM_Fo0L+isH New Member Member

29
    3
    0
    ม่ายช่ายรถตั้มคับ

แต่ถ้าเจอแถวนั้นก็ทักได้นะคับ...ผ่านทุกวัน

9. non117

non117 New Member Member

76
    5
    0
  10. ~*MANIA*~

~*MANIA*~ New Member Member

94
    23
    0
    รถคุณหมูแน่เลยครับแถวนั้น
    สวย สวย เลยคันนั้น..............

11. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    ผ่านทุกวันเหมือนกัน....ครับ ^^

12. Silver@Si

Silver@Si New Member Member

60
    2
    0
    ไม่ใช่ผมนะคับ ผมไม่ได้ติดสติกเกอร์spoonอะ แต่ถ้าเจอแถวๆนั้นทักได้เลยครับ :)

13. racing911

3
    0
    1
    ลืมบอกไปว่าผมขับ 3 door
    แต่ส่วนตัวชอบ coupe si เป็นที่สู๊ดดดดดดดด
    คิดว่าคงคอเดียวกัน ทักทายกันได้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้