สวยม่ะ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย anuwatwls, 26 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    เหตุเกิดประมาณเที่ยงคืน สถานที่เกิดเหตุก็ซอยรามคำแหง 51/2 (ประมาณหน้าม. รามคำแหง) ตรงนั้นเป็น U Turn พอดี เกิดจากแท๊กซี่คันหน้าสุดเกิดเปรี้ยวขึ้นมา ทำให้วีออสสีทองคันที่สองเบรคกระทันหัน.. ผมตามมาเป็นคันที่ 3 เบรคหยุดนิ่งเลย เจ้าซีวิคคันนี้ตามมาติด ๆ เลย อัดเข้ามาเต็ม ๆ เลย ผลก็เลยเป็นตามภาพที่ปรากฏคร๊าบ.. เอามาฝากไว้เป็นอุทาหรณ์ครับสวยป่าว.. ใครเห็นว่าสวยยกมือขึ้น:cry::cry::cry:

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    รถหล่อ ๆ เสีย โฉม เลย

ขอให้กลับมาหล่อ เหมือนเดิม เร็วๆ เด้อ !

3. สวยมากจัดไป 555555555555

4. tongz

tongz New Member Member

8
    0
    0
    อ่า.... ตอนแรกนึกว่า civic นอนตะแคง

5. Dragonx

Dragonx New Member Member

23
    1
    0
    อย่างนี้ มันซวย แล้ว พี่ หุๆๆๆ แต่ เขาก็คงมีประกันใช่ป่ะ

6. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    หายเร็วๆนะคับ อีคาร์

7. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    นึกว่า 93 โบ หนีมะออกซะอีก อิอิ

8. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ดีนะเนี้ยไม่โดนไฟฟ๊อคเเลม ไม่งั้นเซ้งกว่านี้เเน่เลย ขอให้กลับมาสวยๆเหมือนเดิมไวๆคร้าบ

9. Aey_prettY

Aey_prettY New Member Member

243
    1
    0
    หุหุ รถพี่เราเสียโฉมอีกแหละ :rolleyes: :rolleyes:

10. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    แล้วไอ้แท็กซี่ เวร ไปไหนล่ะ

11. anuwatwls

458
    10
    0
    แท๊กซี่มันก้ไปตามระเบียบครับ...

ขอบคุณทุกท่านคร๊าบ...

ปล... สงสัยต้องลงเครื่อง 7 เหมือนโว 5 สีขาวฝากระโปรงดำแล้วมั้งเนี่ย..

12. touch029

touch029 New Member Member

24
    1
    0
    โห... กันชนช่วยเอาใว้แท้ๆเลยนะครับเนี่ย ถือว่าฟาดเคราะห์ไปแล้วกันนะครับ คุณเอก
    ถ้าสูงอีกหน่อยผมว่า อาการสาหัสแน่ครับ

ปล.แหม พอเกิดเรื่องปุ๊ป ไอเดียเกิดปั๊ปเลยนะครับ อิอิ

13. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
    คุ้นๆแฮะ

หายไวๆนะคับ
    ถ้าไงก้อยก93ฝากรถผมก้อได้นะครับ ไม่หายหรอก :eek:

14. anuwatwls

458
    10
    0
    แหม.. ท่านตุลย์ละก้อ... เอาม่ะ ยกออกให้..

15. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
    เอาจิงป่ะล่ะคับ
    ถ้าเป็นเครื่องพี่เอก ผมเชื่อใจ :)

16. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    แท็กซี่เวรจิงๆ...คับ

เจอบ่อยคับ...บางทีขับอยู่ดีๆ มาจากไหนไม่รู้ตัดหน้ามาได้ เพื่อรับผู้โดยสาร

ขอบคุณมากคับ...ที่ลงไว้เป็นอุธาหรณ์ และเสียใจด้วยคับ...รถสวยๆที่เราถนอมมาอย่างดี

เจอพวกเวรนี่...มันไม่เคยเห็นค่าของรถ เพราะไม่ใช่รถมันเองคับ...

ปล. หายไวๆนะคับ...

17. anuwatwls

458
    10
    0
    ขอบคุณคร๊าบ. ทุกท่าน

18. ga'e

ga'e New Member Member

24
    0
    0
    ไอ้พวกแทกซี่เนี่ย...ยังงี้ประจำ.....ชอบชิ่ง.......

19. anuwatwls

458
    10
    0
    เกลียดมันมากมายเลย ตอนนี้..

20. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    งานเข้าเลยนะเนี่ย

21. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    โหพี่เอก รู้สึกฝาหลังเบี้ยวใช่ป่าว
    หายไวนะคับ ไม่ก็เอาตัดหมอกฝากผมก่อนก็ได้น้า
    เมื่อวานกลับโคราชไปเจอมันทำถนนเบี่ยงออกซ้าย วิ่งจี้มากะฟอร์จูนเนอร์
    พี่แกเล่นไม่เปิดไฟเลี้ยวดีผมหักทันไม่งั้น งั้นชนเต็มๆ วิ่งมาเร็วด้วย

ไม่รู้ทำไมนับวันเบื่อกะไวพวก วีโก้

ยังไงก็คิดว่า ไอ้แท็กซี่ตุ๊ด ไอ้ซีวิคเป็นเกย์นะครับ
    เพราะมันชอบอัดตูด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้