ฝาจะโก่งมั้ย อ่ะคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย bila, 3 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bila

bila Guest

0
    0
    0
    พอดีมะวานขับรถไปล้างอัดฉีด ที่ปั๊มเข็ม ความร้อนก็ขึ้นปะมาน กลางๆ ปกติ พอจอดปุ้ปเด็กปั๊ม ก็เอารถขึ้น แท่นยกรถขึ้นไป เอาน้ำฉีดใต้ท้อง เสจ ก็เปิดกะโปง หน้า เอาถุงคุมกรอง กะ คอย ไว้ แล้ว ก็เอาน้ำฉีด เครื่องมัน ยังร้อนๆอยุ่ เลย อ่ะ ฝามันจะโก่งมั้ยคับ ไม่รุ้ จิงๆขอความรุ้หน่อยจ้า

2. Spoon Zaa

Spoon Zaa New Member Member

73
    0
    0
    ไม่โก่งครับ <แต่ล้างตอนเครื่องร้อนๆไม่ดีครับ>

ขอบคุณครับ

3. bila

bila Guest

0
    0
    0
    รับทราบคับ ขอบคุน มากๆคร้าบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้