ความหมายของเลขทะเบียนรถ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 7 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    เลขทะเบียนรถอะไรดี ขับแล้วเฮงรึป่าว

รถคันนี้ที่คุรขับจะเฮง และให้คุณประโยชน์แก่เรามากน้อแค่ไหน วันนี้เบียร์เอามาฝากลองเช็คดูกันนะคะ

แม่นนะคะ ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ค่ะ

วิธีคิดนะคะ

ก็เอาเลขทะเบียร์รถมารวมกันค่ะ เช่น สส 1234 = 10 และ 1 + 0 = 1

เอาจนเหลือเลขหลักเดียวนะคะ คือ 1 - 9 เท่านั้นนะคะ แล้วมาดูคำทำนายกันค่ะ

เลข 1 จะให้ทั้งคุณทั้งโทษ ต้องมีปัญหาบ้างแน่นอน จิตใจอารมณ์จะรุ่มร้อน

เลข 2 จะมีปัญหาด้านการเงิน ติดขัดบ้าง หรือจะต้องมีเรื่องกับญาติผู้ใหญ่ โดยเฉพาะคุณแม่ ดีไม่ดีถอยรถมาถูกชน ระมัดระวังไว้บ้างจะดีนะคะ

เลข 3 ตกมรณะระมัดระวังให้มาก เกี่ยวกับอุบัติเหตุ ปัญหาต่าง ๆ มากมาย ตามมาได้

เลข 4 ทำการค้าดี มีโชคลาภ

เลข 5 ดีมาก เพื่อนฝูง ผู้ใหญ่ ช่วยเหลือ เมตตา เจริญรุ่งเรืงดีนัก

เลข 6 ทำการค้าขาย เดินทางต่างถิ่น ประสบความสำเร็จ การเงิน การทอง ดีพอสมควร

เลข 7 ญาติ พี่น้อง ทำให้เดือดร้อน เจ็บไข้ได้ป่วย ต้องระมัดระวังสุขภาพ การเงินถ้าให้ใครยืมจะได้คืนยาก

เลข 8 กว่าจะได้รถมายากนัก ต้องมีปัญหาจุกจิก จิตใจว้าวุ่น ลังเล ไม่สงบ มีการสูญเสียพรัดพราก อุบัติเหตุ

เลข 9 ดีมากที่สุด เสริม บารมีเจ้าของรถ ขับรถคันนี้แล้วเฮง ดี สบายอกสบายใจ

2. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    ซวยแล้วเรา

3. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ของป๋มก็ตกเลข8อ๊ะ

4. superbiggiy

superbiggiy New Member Member

5
    0
    0
    ก็เอาเลขทะเบียร์รถมารวมกันค่ะ เช่น สส 1234 = 10 <<< ตรงนี้เข้าใจ (และ 1 + 0 = 1) << ไม่เข้าใจครับ
    บวกแล้วต้องทำไงต่อครับ

5. RollriderS

2,318
    9
    0
    ก็นั่นแหละครับถูกต้องแล้ว
    แปลได้ว่าทะเบียนของคุณเป็นเลขหนึ่งครับ
    แล้วลองดูควมหมายที่เลขหนึ่งได้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้