นายแชมป์ นาย ต้นฝากบอกมา ไม่ได้หายไปไหนเน้อ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย san leo, 25 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    เมื่อวันเสาร์ ผมไปดูรถที่คลอง 5 ไปแจอ นายต้นที่คลอง 5 ต้นฝากบอกว่าไปได้หายไปไหน ช่วงนี้ รถพัง เลยเอารถ พ่อ d4d มาขับ มีงานตลอดคับ แล้วเจอ ตูนด้วย ไปพร้อมกันโดยมิได้นัดหมาย

ถึงตูน พอจาลงวิ่งกับรถกะแทะได้ป่าว....:D
    ...ไปดูรถกะแทะวิ่ง.....(รถไถนาสูบเดียวนี่แหละ) วิ่ง กัน ระดับ 15.xx โคตะระ วิ่ง เลย:D

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    0.0 ตูนว่างายสู้ไหวเปล่า อิอิ

3. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ไปกล้าวิ่งหรอกครับ เพราะว่าจะเป็นการเอาเปรียบกันเกินไป
    รถเค้าแค่สูบเดียว รถผมตั้ง4สูบ อิอิอิ (ของเค้าแรงจริง)

4. san leo

760
    2
    0
    แรงมาก แต่กลัว คนขับ ตกรถ จัง ผมยืน ตรงช่วง 200-300 เมตร ตอนมันเข้าเกียร์ บังคับรถมือเดียว...โห ข้อโคตรแข็งเลย....แต่เก่งดี

5. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ใช่คันนี้ป่าวพี่

6. nu mam

nu mam New Member Member

49
    0
    0
    วันเสาร์ที่30มีรายการใหญ่อีกคับ

7. san leo

760
    2
    0

น่าจาใช่ อ่ะคับ พอดี ไม่ได้ยืน ตรงออกตัว ยืนตรงกลางแทร็ก แล้ว คับ

8. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    น่าจะใช่น่ะเพราะว่าในบรอ์ด racing forum ก็แบบนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้