กล่องฟิวส์ อยู่ไหนอ่า ซนไปนิด(ช่วยด้วยคร้าบ)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย kengss, 18 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kengss

kengss New Member Member

43
    3
    0
    สืบเนื่องความซนของกระผมเองคร้าบดันไปแกไฟในฝากระโปรงท้ายเล่น เป็นไงล่ะมันช๊อตเลยครับพี่น้อง
    คราวนี้ร่วนไปหมดเลย ไฟในเก๋งก้อไม่ติด แอร์ ดิจิตอลกอเพี้ยน ที่สำคัญวิทยุดันไม่ติดอีก)

พี่ๆท่านใดพอรู้บ้างครับว่ากล่องฟิวส์ ของตัวนี้มันอยู่ไหนคร้าบพยายามหาแล้วแต่ก้อหาไม่เจอ
    ช่วยหน่อยน่ะครับ ลืมบอกไปBody E-Carครับ

2. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
    ใต้พวงมาลัยฝั่งขวามือสุดครับ

3. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ตามท่านตุลย์เลยคร๊าบ. จะมีอยู่สองที่ คือ
    ใต้พวงมาลัย เกือบถึงคันเร่งครับ แล้วก็จะมีอยู่ในห้องเครื่องครับ สองที่

4. ตามที่พี่เค้าบอกเลยครับ พี่เอกนี้รู้ทุกเรื่องเลยนะ สมที่เป็นพี่เราจริงๆ อิอิ

5. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ตามนั้นครับ
    รีบแก้นะครับเดี๋ยวยาวววววววววววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้