สมัคยังไงคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ECU 24, 28 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ผมเข้าไป:sad::cry:สมัคแล้วคับทำไม่เป็นคับทำยังไงคับผมอยากรบกวนพี่ๆเพื่อนๆช้วยสมัคให้หน่อยคับอยากเข้าไปมั้งคับผมขอเป็นชื้อECU แล้วรหัสผ่านเป็นเบอร์โทรผมคับขอรบกวนหน่อยคับทำไม่เป็นจริงๆคับ[/COLORclubsithailand

2. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    เข้าหน้าแรกนะคับ เลื่อนลงมาล่าง ๆ หน่อย ซ้ายมือตรง "Login Form" คลิ๊กที่ "สมัครสมาชิก"

โผล่มาก็เลื่อนลงมาข้างล่างหน่อย กรอกรายละเอียดให้ครบ จากนั้นกด "ส่ง การลงทะเบียน"

จบข่าว ....

หมูหระรี รายงาน :D

3. jjojjo

jjojjo New Member Member

10
    1
    0
    เพิ่งมาเหมือนกันค่ะว่าจะเอารูปรถมาลงบ้างแต่ยังไม่ได้ถ่าย Coupe ดำเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้