ฉวยโอกาศ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย pep, 29 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    เมื่อกลางวันผมได้คุยกะญาติผมที่มาจากจันทบุรี (มารับปริญญา)
    เค้าบอกว่ามีคนเหมารถตู้ที่จันมากรุงเทพแบบเช้าไปเย็นกลับ
    โดนค่ารถไป6000น้ำมันเราจ่ายเอง(วันเดียว)
    แล้วรถก็ไม่ใช่d4dด้วยแย่จริงๆ

พี่ๆว่าไปรถตู้นี่มันกดราคาลูกค้ามากๆๆๆๆๆๆๆๆเกินไปไหมคับ
    (แต่มันก็มีคนเช่ามาเพราะความจำเป็น เค้าบอกที่จันหารถยากมากๆ)

นี่ถ้าเค้าบอกผมก่อนนะจาส่ง van only ไปทั้งคลับเลย555++
    ราคานี้สบายไปเลย

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    เนี๊ยะแหละแม่งทำกันอย่างงี้ไง ลุกค้าถึงหายกันหมดไอ่พวกเวร แล้วก็มาบ่นกันว่ามีไม่งานๆ ทำกันยั่งงี้ก็สมควรแล้ว พี่pep ไปโพสท์ไว้ที่vanthai ด้วยเลยพี่ มีทะเบียนรถมันด้วยยิ่งดี ประจานมันไปเลยพวกฉวยโอกาศ

3. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ถูกต้องเลยพี่ pep van only ไปทั้งคลับอยู่แล้ว แต่

ไปเมาซะมากกว่า

4. pep

916
    1
    0
    555++ ผมเห็นมีพวกรถตู้นั่งปั้นข้าวเหนียวกันบนที่จอดรถเขาดินด้วยอ่ะ
    เหมือนกับมิตติ้งเล็กๆ หลายวงอยู่ ได้อารมไปอีกแบบ
    รถผมจอดชั้นบนสุดเจอL300แต่งโหดๆคันนึงสวยดีจอดใกล้ๆกัน
    เสียดายไม่เจอเจ้าของจาได้ขอถ่ายรุปมาให้ดูกัน

5. nu mam

nu mam New Member Member

49
    0
    0
    รถ2ชั้นหรือเปล่าคับ

6. pep

916
    1
    0
    เค้าบอกว่ารถตู้ครับ
    ถ้าเป็น 2 คันผมยังว่าแพงเลย

เอาไปโพสแวนไทยกลัววโดนรุม......ครับ
    ผมยังอยากเล่นเวปนั้นอยู่ 55**

7. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    แรงจริงๆ (ราคานะ) กะรวยเลยรอบเดียว

8. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    อืม..วัยรุ่นเซ็ง

9. mayuct

941
    4
    0
    ผมว่าคงไม่มีใครรุมหรอกครับ เพราะตามรูปการแล้วทำกันอย่างนี้เป็นผมก็ครั้งเดียวครับ

10. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    *-* แพงสาด ถ้ารู้ล่วงหน้า เอาเงิน 6000 ให้รถตูนตีรถไปรับดีกว่า ได้นั่งรถแรงๆ ด้วย (แรงจิงๆ รถเค้าหน่ะ)

11. pep

916
    1
    0
    ถ้าเป็นคนแก่คงหัวใจวายอ่ะครับ

นั่งรถพี่ตูนอ่ะ

เห็นเค้าร่ำลือกันว่าแรงมั่กๆ

รถติดๆแข่งกะเวฟคุณเมย์ป่าว555++

12. mayuct

941
    4
    0
    เง้อ อย่าเพิ่งมาแข่งก่ะผมเลยคับ ตัวดันโซ่ราวลิ้นกาลังดัง ถอดมาล้างมาตั้งที1แล้วก็หายไปพัก1 สงสัยต้องเปลี่ยนซ่ะแหละ แต่ก็ยังดีแค่4ร้อยก่าบาท ถ้าเปงตู้คงจุก อิอิ

13. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ไม่แรงหรอกครับ มีไว้ใช้งานรับจ้าง
    แอร์เย็น เพลงเพราะ เบาะหลังกว้าง

14. san leo

760
    2
    0
    555......พูดไปด้าย ไม่แรง......

15. nai_tot

471
    5
    0
    จริงดิ บอกมาได้ไม่แรงแค่ได้ยินเสียงยังตกใจเลย
    ดีนะยังแข็งแรงอยู่ไม่งั้นหัวใจวายไปแล้ว

16. mayuct

941
    4
    0
    555+ ขนาดนั้นเลยหรอคับ ป๋า อิอิ

17. nai_tot

471
    5
    0
    ใช่ดิ ออกจากซูการ์บีช เสียงแซดดดดดดดดด มาข้างๆ ตกใจเลย

18. san leo

760
    2
    0
    เสียงตอนนี้ ดังกว่าตอนนั้นอีกป๋า.......

19. mayuct

941
    4
    0
    ตอนนี้มี ปู้ว แถมมาตอนยกด้วย อิอิ

20. nai_tot

471
    5
    0
    เสียงเหมือนเรือหางยาวแถวโรงเรียนลูกสาวผมเลย
    เวลายกคันเร่งเสียงมันโดนจริงๆ อยากได้มั่งทำไงดีนายตูน

21. san leo

760
    2
    0
    เรือ หางยาวไม่ธรรมดาน่ะเนี้ย ....วันนั้นที่โทรหาป๋าอ่ะ ผมไป อัมพวามา ไปเจอ เรือ ผูกโบ เครื่อง เงาแว๊บ ทั้งนั้นเลย ....เออ ลืมไป ใส่อินเตอร์ ด้วยน่ะ

22. nai_tot

471
    5
    0
    ตกลงกลายเป็นกระทู้รถแรงซะแล้ว พี่ pep อุตสาห์มาโพสเรื่องการเอาเปรียบลูกค้า
    เดี๋ยวพี่เขาก็น้อยใจหลอก ฮิๆๆ

23. pep

916
    1
    0
    ไม่น้อยใจหรอกคับพี่

รถพี่ตูนเค้าแรงผมต้องยอมปายยยย

แต่เรือที่อัมพวาสุดยอดจริงๆคับเสียงดังแซดดดดดดดดด บางลำไม่ต้องห่วงเรื่องระบบน้ำด้วย
    ต่อสายลงคลองเลยแล้วก็ยิงทิ้งข้างหลัง (ไม่รู้ว่าออกตัวหน้าจายกไหม555++)

(ของผมตอนนี้น้ำมันแพงแรงไม่ออกครับจอดเป็นร่มให้หมานอนอยู่บ้านดีกว่า)

24. mayuct

941
    4
    0
    โถ่ๆๆๆ ไม่อยากคุย ตลาดน้ำตลิ่งชันบ้านผมก็มี เครื่อง ld28 set bo อินเตอร์10ล้อ โบเงาแว้บ

25. pep

916
    1
    0
    ให้มันติดล้อแล้วมาแข่งกันเลยดีกว่ากะรถพี่ตูนอ่ะ
    ใครจาแรงกว่ากัน555++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้