เซงเรยคับ รถชน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย TuM_Fo0L+isH, 1 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TuM_Fo0L+isH

TuM_Fo0L+isH New Member Member

29
    3
    0
    โชคดีโดนแค่นิดหน่อย ไม่เปนอะไรมากคับ...เห้อ แต่ก็เซงได้ :sad:
    แต่เวลาขับแล้วถ้าเจอถนนไม่เรียบ จะมีเสียง ยางสีกะซุ้มล้อ
    เพราะตรงบังโคลนหน้าซ้ายมันบุบเข้าไปอ่ะคับ

ฟาดเคราะห์ปายยยยยยยย:mad:

2. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ฟาดเคราห์ ไปครับพี่
    ยังไงก็ขับรถระวังกันหน่อยนะครับ
    ถนนเมืองเรามันไม่ค่อยจะเรียบๆสักเท่าไหร่

3. jjojjo

jjojjo New Member Member

10
    1
    0
    เป้ดำของเจก็เพิ่งไปชนมาเพิ่งออกจากอู่แถมซวยซ้ำรถที่ไปชนเค้าจะเอาเรื่องจะแจ้งความหงะเซ็งเรย

4. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    โชคดีครับ ไม่เป็นไรมาก ซ่อมกลับมาหล่อ ๆ เหมือนเดิมไว ๆ เด้อ

5. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    หายไวๆนะครับ แต่เหมือนเคยเห็นรถพี่แถวๆแยกบางพลูไม่รู้ใช่คันเดียวกันป่าวครับ

6. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ซ่อมเสร็จไวไวละกันนะครับ:):):)
    .
    .
    .
    ว่าแต่พวกเรามีรถใครสีแดง+ล้อ DC2 ไหม.....เมื่อคืนเห็นคว่ำอยู่คันนึง :(:(:(

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    คว่ำเลยเหรอ :eek::eek:

8. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    เส้าเลย..หายไวๆ นะค๊าบบบ

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เหอะๆ โทรมาหาพี่ซะตกใจเลย นึกว่าเป็นไรมาก

"พี่วาคับ นี่ตั้มนะคับ รถผมชนพี่!! "

ดีแล้วละที่ไม่เป็นไร หวังว่าคุณน้องคงจะมามีตติ้งเดือนนี้ได้นะจ้ะ:D

10. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0

คันนี้ท่าทางจะหนัก รถหงายท้องอยู่ ถ.วิภาวดี ขาออก หวังว่าคนขับคงจะไม่เป็นอะไร :(

ยังไงก็ขับรถระวังๆ กันนะครับ :)

11. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หายเร็วๆน่ะทั้งสองท่าน

12. หายเร็วๆนะคร้าบ

13. TuM_Fo0L+isH

TuM_Fo0L+isH New Member Member

29
    3
    0
    ขอบคุนพี่ๆค้าบบ:D

14. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    กําสีแดงวิ่งแถววิคุ้นๆ

15. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    -

ซวยด้วย อีกคน คร้าบบ พี่น้อง Si โดนที่เดียวกัน เลย คับ ถอยหลังมาชนแก้มซ้าย ซะด้วย บุบปายเลยย :mad::mad: เซ็งเป็ด ปายยเลย คร้าบบ พี่น้อง :cry: :cry: :cry: เพิ่งเมื่อวานเอง คับ ที่ห้าง เซ้นทรัล รามอินทรา อ่ะ ถอยไม่ดูกันเลย พี่น้อง รถผมมัน เตี้ยไปไง อ่ะ ท่าน ถึงมองไม่เห็นกันเนี้ย เซ็งจิต ปายยย

16. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    หายไวไวอีกคนนะจ๊ะ :D:D:):)

17. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
  18. Phoenix13th

Phoenix13th New Member Member

145
    1
    0
    อ้าววววว กลายเป็น ศาลาคนเศร้า ไปซะแล้ว ยังไงก็กลับมาหล่อ สวย ไวๆ กันทั้ง 3 คันเลยนะครับ

ส่วนผมก็ต้องบอกว่าชินแล้วเหมียนกัน -*-

19. keng3343

keng3343 New Member Member

22
    1
    0
    เพิ่งคุยกับเจ้าของรถคันแดงเมื่อวานนี้ หลับในยาวหน่อยมาไม่เร็วหรอกครับแต่มันเป็นเนินตรงตอหม้อ
    ทำให้รถตะแคงคว่ำแต่เจ้าของรถไม่เป็นไรเลย แถมยังบอกว่าทำเส็ดแล้วก็ยังใช้อยู่ แหม รักจิงคันนี้ :D

20. ton_cklass

ton_cklass Guest

0
    0
    0
    ที่สำคัญมันมาววววด้วย
    ตอนออกจากร้านบอกม่ายเมา สงสัยพอขับมาแล้วมันเมากลางทาง อิอิ
    รถไม่เป็นไรมาก (เฉพาะตูดรถ)
    นอกนั้น แคร้งแตก หลังคายุบ กระจกแตก 3 บานหน้า คานหน้ายุบ
    มาเป็นมากตอนที่ดึงรถขึ้น เพราะดึงแล้วมันไม่พลิกกลับ ถูไปกับพื้น เพราะลื่นน้ำมันเครื่อง
    พอตะแคงข้างได้ ก็ถูไปกับพื้นอีก นี่ขนาดไม่ใช่รถเรา ยังน้ำตาแทบพุ่ง :(

21. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0

ดึงซะประกันเซงเลยครับทั่น :p

คนไม่เป็นไรก็ดีใจด้วยครับ :)

22. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    พูดถึงหลับใน ผมเกือบลงข้างทางหลายทีแล้วเวลาขับต่างจังหวัดไกลๆ
    ต้องแวะจอดเติมพลังแล้วค่อยขับต่อ ยังไงก็ระวังกันหน่อยนะคร้าบ
    มันเกิดเพียงแค่เสี้ยววินาที เกือบมาหลายทีแล้ว ยังเสียวอยู่เลย

23. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ซ่อมเส็ดไวๆ จะได้มาซ่ากันต่อ โชคร้ายผ่านไป โชคดีก็จะมาเอง

24. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    หายเร็วๆเด้อครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้