ถึงคุณ โจ้ Si

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย LitTle_Eye, 1 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ผมขอแนะนำตัวก่อนนะครับ ผมชื่อแบงค์ คือผมเห็นรถคุณบ่อยมากแถวๆ บางบัวทอง แล้วก็ในหมู่บ้าน
    ชลดา อ่ะครับ อยู่แถวๆนี้หรือเปล่าครับ เมื่อก่อนผมเรียนหอการค้าเหมือนกัน ก็เห็นรถคุณบ่อยยังเคยเห็นจอดข้างสนามบาสเลย แต่เดี๋ยวนี้ได้ข่าวว่าเค้าไม่ให้เอารถเข้า ม. แล้ว พอดีจบมา 2 ปีแล้วครับ

2. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0

ก็น่าจะเข้าได้นะครับ ที่ม.หอการค้า เพราะผมจบมา 3 ปีและ ก็ยังต้องไปอยู่^^

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ส้มแปร๋น หายไปไหนอ่ะ

4. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0

รับหญิงดิ :D:D

5. nott_za

122
    3
    0
    ไปรับน้องๆครับพี่.....

ตอนนี้คันส้มกำลังทำกั้งชุดใหญ่....คงไม่มีเวลามาตอบครับ เสาร์หน้าจะไปวิ่งพีระ:)

6. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    ไปพีระฯทำไมมม ม ม ม ม . . . . . . เรา meeting คลอง 5 ตะหาก :eek::eek::eek:

7. nott_za

122
    3
    0
    มีงานอ่ะไรไม่รู้ครับพี่ เห็นโจ้บอกมา

ผมก็จะไปคลอง 5 เหมือนกัน... 5 5 ปล่อยมันไปคนเดียวเดือนนี้

8. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    งาน superclubthailand ครับ กะจะไปหลังจาก meeting แต่ติดงานบวชเพื่อน
    เลยอดทั้ง2 งาน T_T

9. LitTle_Eye

355
    12
    0
    รถคุณ Not ผมก็เคยเห็นครับตอนอยู่ ม. เมื่อก่อน อยู่ UTCC CLUB ด้วยใช่ป่าวครับ ผมนี่ไม่ได้ไปเหยียบ
    ม.มานานมากแล้ว ว่าแต่ว่าเดี๋ยวนี้ ม. เราหญิงยังเยอะป่าวครับ ว่างๆจะแวะเข้าไปตอนเปิดเทอมใหม่ๆ ดีกว่า
    ตลาดสดยังไม่วาย ไปดูสาวๆ อิอิ ว่าแต่ว่าเปลี่ยนเป็นสีขาวนานยังครับ อย่าว่าผมเชย ตกข่าวไม่รู้เรื่องอะไรเลยนะ
    ครับ พอดีไม่ได้เห็นรถคุณนาน เมื่อก่อนเคยเห็นเพราะชอบนั่งหลังตึก 3 ดูรถซิ่งขับวนใน ม.

10. Mu_Coupe

623
    4
    0

เปลี่ยนสีแล้วหรือนี่ ขาว ๆ งามจริง ๆ

รอชมคลอง 5 เด้อ :D

11. nott_za

122
    3
    0
    รถเพิ่งจะขาวได้ไม่นานครับ

ไปได้เลยอาทิตย์แรกของเปิดเทอม 1 มือใครยาวสาวได้สาวกันไป...^^ บรรยากาศดีเหมือนทุกๆปีครับ:
    D

12. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    เข้าท่า ดี ทีเดียว งี้ต้องแวะไปมั่ง แล้ววววว คร้าบบบบ ม.หอการค้า ญ เพียบ ช่าย ปะ ฮ่า ฮ่า

13. Mu_Coupe

623
    4
    0

แหม....:p

14. Phoenix13th

Phoenix13th New Member Member

145
    1
    0
    เหอะๆ ผมจบ รังสิต ยังต้องไปกินข้าวเย็นทุกวันศุกร์ที่ หอการค้าเลยครับ ต่อนี้ อยู่ธรรมศาสตร์ยังไม่วาย ต้องแวะเหมียนเดิน ไปไหนไม่รอด 5555

15. LitTle_Eye

355
    12
    0
    ของเค้าดีจริงๆใช่ป่ะครับ อิอิ

16. Mu_Coupe

623
    4
    0
    ว่าง ๆ ขับรถไปกินข้าวเย็นแถวหอการค้าดูมั่งดีกว่า หุหุ :D

17. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ลงทุนนะท่านพี่ ขับจากสระบุรี มากินที่ หอการค้า:D:D

18. Mu_Coupe

623
    4
    0

ครึกครื้น ครึกครื้น :D

19. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    หวัดดีครับ ขอโทดทีครับ ที่ตอบช้า พอดีมัวแต่ยุ่วอยู่ที่อยู่ครับ

คือผมอยู่ ม ชลลดาอ่า แล้วคุณแบงค์อยู่แถวไหนครับ

ป.ล. หอการค้าสาวสวยจิงครับ:D

20. LitTle_Eye

355
    12
    0
    ผมอยู่บางบัวทองวิลล่าอ่ะครับใกล้ๆกันเลย แต่เวลาเข้าไปในชลดาส่วนใหญ่จะขี่มอตะไซด์ฮอนด้าดรีมเก่าๆ
    ไปเล่นบาสบ้าง ไปวิ่งออกกำลังกายสระ 2 บ้างมิน่าถึงเจอรถโจ้บ่อยจัง อยู่ซอยอะไรคับเอาไว้จะขี่ อีแก่ไปแอบดูรถ
    ส้มแป้ดดด สุดโหด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้