หาอู่ทำช่วงล่าง b14

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย green_t, 3 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. green_t

green_t Member Member

157
    1
    18
    หาอู่ทำช่วงล่าง b14 ครับ ขอคำแนะนำหน่อย

ขอที่อยู่หรือเบอร์โทรด้วยนะครับ ไม่ค่อยรู้จักร้านครับ ได้รถมาเมื่อวาน
    วันนี้มองๆดูยางหุ้มเพลาขาดอีก พอทราบราคาไหมครับ:cry::sad:

2. green_t

157
    1
    18
    ผมอยู่มีนบุรีครับ

3. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    รอหน่อยนะค๊าบบบ...
    หุหุ

4. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    อยู่แถวไหนครับ

5. green_t

157
    1
    18
    ผมอยู่แถวมีนบุรีครับ:)

6. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ตามนัยโอไม่ผิดหวังครับ อุอุ

7. TeeB14

TeeB14 New Member Member

560
    293
    0
  8. GA16RC

GA16RC New Member Member

216
    7
    0
    จัดไป
    แถว 3 แยกสุวินทวงศ์ ห้องแถวติด ๆ กัน เยอะ ๆ ตรงข้ามการไฟฟ้าสุวินทวงศ์
    ลักษณะร้าน คือมีเครื่องกลึง เครื่องไสทุกชนิดเรยคับ เป็นร้านทำโช๊ค ราถูกมาก ๆๆๆๆๆ ร้านเล็ก ๆห้องเดียว
    แต่ว่าความรู้แน่นหาอะไหล่เร็ว แต่ว่ารถมักจะเยอะมาก แนะนำไปเช้า ๆ นะคับ อยากเปลี่ยนอ่ะไหล่ตัวไหนบอกได้เลยคับจัดได้
    เฮียเค้ารู้จักแก๊งล้อแดงแน่นอน เหอ เหอ

9. prueck

prueck New Member Member

138
    17
    0
    พี่แล้วแถว แจ้งวัฒนะ พอจะมี อู่ช่วงล่างบ้างมั้ยอะ
    ขอบ้างดิ อยากบูรณะเหมือนกันครับ

10. green_t

157
    1
    18
    แถวนั้นมีร้านโช๊คอยู่ 2 ร้านครับ เอาร้านไหนดีครับ มองจากถนนเข้าไปเอาร้านซ้ายมือหรือขวามือครับ:)

11. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ไปทำมาแล้วอย่าลืมมารายงานผม นะคร๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้