ขอคำแนะนำพี่ๆ van only หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย Doobster, 7 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Doobster

Doobster New Member Member

7
    0
    1
    พอดีผมจาติดโต๊ะในรถน่ะคับ แต่หาร้านทำขายึดให้ไม่ได้ แล้วมีพี่ๆเค้าแนะนำมาว่าให้ถามพวกพี่ที่แต่งรถตู้กันเค้าจะรู้ร้าน ก้อเลยมาขอคำแนะนำคับ
    ขอร้านแถวโซนดอนเมืองรังสิตได้จาดีมากๆเลยคับ
    ผมจายึดจาตัวเก๊ะเก็บของอ่าคับ เด๋วลงรูปประกอบให้คับ แนะนำด้วยคับ
    ป.ล. ผมไม่ได้ใช้รถตู้น่ะคับ รบกวนด้วยค้าบบ

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ร้านท่อทั่วไปน่าจะทำได้น่ะครับ หรือไม่ก็ร้านที่ทำพวกเหล็กดัดไรพวกนี้อ่ะครับ

3. Doobster

7
    0
    1
    ไปมาทั้งสองร้านแล้วอ่าคับ เค้าไม่ทำให้อ่าคับ เค้าบอกทำไม่ได้ ไปไหนต่อดีคับ แหะๆ

4. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ถ้าใส่แล้วจานำไปวางเหล้าเบียร์ผมไม่แนะนำให้ใส่นะครับมันไม่ดี......

มันจะทำให้เหล้าหกเสียของ เลอะรถด้วย

555++

5. Doobster

7
    0
    1
    ฮ่าๆๆๆๆ แอบตกใจ นึกว่าโดนด่า แหะๆ

6. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    มีร้านนึงแต่อยู่ฝั่งธนบุรี ซอยกำนันแม้น ข้างศาลอาญา
    แต่ผมจำชื่อร้านไม่ได้ลองหาดูในหนังสือนักเลงรถดูครับ

ปล.พอดีวันนี้ลูกไม่สบายไม่งั้นจะลงไปหาเบอร์โทรร้านให้

7. Doobster

7
    0
    1
    เด๋วจาลองไปหาคับ มันคือร้านเดี่ยวก่าอาไรหรอคับ จาได้หาถูกอ่าคับ ขอบคุณมากคับ

8. mayuct

941
    4
    0
    หรือไม่ก็ไปร้านที่เค้ารับตกแต่งภายในรถตู้อ่ะครับแถวรังสิตผมม่ะรู้อ่ะครับ แต่ที่ลาดพร้าว71มีร้านตกแต่งรถตู้อยู่คับ ร้านเศรฐฐีรถตู้อ่ะคับ

9. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ชื่อร้าน เอส.ซี.ออโต้ซีทส์ ครับ อยู่ ซ.กำนันแม้น 3
    เขาทำทั้งเก๋ง ตู้ กระบะ ค่อนข้างหรู ลองโทรไปดูครับ
    ผมไปหาในหนังสือมาให้ 028975121-3 024159419

10. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    พิพัฒน์พงษ์การช่าง ทำหมดรถทุกรุ่นอ่ะคับ ส่วนเบอร์โทรเดี๋ยวไปดูหลังรถก่อนอิอิ

11. mayuct

941
    4
    0
    เอ็อ.....เอราวัณแอร์ก็ได้ครับ ลองดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้