ประกาศวันมิ้ตติ้งคร้าบบบ พี่น้อง.........

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 27 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ตกลงเอาเป็นวันที่1หล่ะกานน่ะครับ ที่ร้านเดิม บางประกง2 ตั้งแต่6โมงเย็นน่ะครับ เรียนเชิญสมาชิกใหม่ๆด้วยน่ะครับ ใครมาไม่ถูกโทรสอบถามได้เลยครับเบอร์ 089-1783064 เมย์คร้าบบบบ

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    รับทราบครับ

3. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ตามนั้น.....

4. mayuct

941
    4
    0
    ทะมายเงียบกานอ่ะ

5. nai_tot

471
    5
    0
    เพิ่งคุยกับนายเมย์ วางสายเสร็จมีงานด่วนวันเสาร์

ยังไงถ้าเคลียร์ได้ไม่พลาดครับ สัญญาจะพยายามครับ

6. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    1-2 ว่ามาไดเลย แต่อย่าไปไกลมากนะ ยางนะหมดแล้ว แถมด้านข้างมีรอยร้าวแล้วใกล้แล้วกู

7. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    อ้าวป๋า.....ไม่ได้เจอกันสักที....ฮือๆๆๆๆ

8. toyz2809

toyz2809 New Member Member

106
    1
    0
    เซงอ่ะแฟนมากุงเทบม่ายทันหาจับเอาข้าทางก้อได้

9. toyz2809

toyz2809 New Member Member

106
    1
    0
    เซงอ่ะแฟนมากุงเทบม่ายทันหาจับเอาข้าทางก้อได้
    จะว่าไปแล้วไปคนเดียวก้อดีเหมือนกัน อิอิ
    สรุปไปคนเดียวดีก่า
    Upๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    O/

10. nai_tot

471
    5
    0
    เข้ามาขอโทษเพื่อนทุกคน นะครับ มีธุระด่วนจริงๆ

ยังไงวันทำบุญ 6 เม.ย. (ใช่ป่าว) ไม่พลาดครับ

11. mayuct

941
    4
    0
    อ้าว ซ่ะงั้นป๋า ไมงี้อ่ะโห โอมก็ว่าจะมาหาป๋าด้วย อย่างงี้ผมเสียหายเลยรับปากไว้อย่างดี - -*อิอิ

12. nai_tot

471
    5
    0
    มีธุระด่วนจริงๆ ขอโทษทุกคนด้วย ยังไงก็ฝากคิดนายโอมด้วย

ไม่ได้เมาด้วยกันนานแล้ว ไม่รู้กิจการรุ่งเรืองแค่ไหนฝากถามด้วยละกัน

13. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    เชิญทุกท่านที่ว่างนะคับมาเจอกันได้เลย ...ถ้าใครไม่ว่างไม่เปงไรโอกาสหน้ายังมีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้