Birthday ย้อนหลัง ให้ท่านหนุ่ม คร้าบ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย mail_poo, 29 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ต้องขอโทษด้วยคับ ที่มาช้า.........ก้อขอให้เพื่อนคนนี้ มีความสุขมาก ๆ หน้าที่การงานก้าวหน้า ...........รถแรงขึ้นทุกวัน ๆ .......ถึงแม้ท่านจะซุ่มทำ ผมก้อไม่โกรธ หรอก.......และมีความสุขกับแฟน มาก ๆ นะ :D:D

ปล. ขับรอ ไมตี้ บ้างนะ........

2. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    Happy py py py py นะคับ

3. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    แฮปปี้เบิร์ดเดย์ค้าบบบบบบบบบบบบ

คำอวยพร เหมือนพี่ปูค้าบบบบ

4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    แฮปปี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะครับ

5. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    มีความสุขมากๆนะค่ะพี่หนุ่ม

6. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ขอให้มีความสุข มากๆนะ งับ

7. INNOSENT

INNOSENT New Member Member

18
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิด ขอให้มีความสุขมากๆๆนะคับพี่

8. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    มีความสุข มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คร้าบ

9. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    HBD นะครับคุณพี่

10. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    HBD คร้าบพี่หนุ่ม

11. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0
    สุขสันวันเกิดครับพี่หนุ่ม

12. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    มีความสุข บนความเสียว เยอะๆๆๆ นะครับ

ถ้าให้ดี เพื่อน้องบ้างนะครับ

บุญรักษา สุขภาพร่างกายแข็งแรง นะครับ

13. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    อายุ วันโน สุขัง พลัง

14. HBD นะคับพี่หนุ่ม ขอให้ โชคดีตลอดไป และถูกแจ๊คพอต ซัก40ล้าน (อย่าลืมแบ่งให้ผมนะ) สาธุ

15. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ตอบแทนท่านหนุ่ม.........ขอบคุณทุกท่านนะคับ

มีการตอบแทนแบบนี้ด้วยหรอคับพี่ปู :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้